หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอพ็อด  (อ่าน 2092 ครั้ง)
879465
Registered User
*

« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 16:16:04 »

~ แจก Ipod ฟรี!!! ได้รับประกันความเชื่อ ถือ

จากกระทรวง ICT แล้ว!!! ~
อันนี้ผมได้ไปแล้วคับ ได้ IPOD TOUCH มาคับส่งมาที่บ้านเลยใส่กล่องซะหรูคับมีรูปด้วย

เครื่องนี้ขายไปแล้วคับ 11000 บาท กำลังเอาเครื่องที่2มาใช้มั้งคับ

เป็นเว็บของต่างประเทศที่แจกมือถือฟรี ( สมัครฟรี!)

ข้างบนเนี้ย เขาได้ ipod มาเครื่องนึงฟรีๆ  ผมลองสมัครดูแล้ว เขาบอกให้เราแนะนำอีก 10 คนก็จะได้ ipod ฟรีๆ 1 เครื่อง.

อันนี้เป็นลิงค์สมัคร
http://TheiPodProject.co.uk/index.php?referral=57035

เข้าลิงค์นี้แล้วสมัคร

1.ขั้นตอนแรกคลิ๊กลิงค์ข้างบนก่อนเลยนะคะ แล้วคลิ๊กเลือก Ipod ที่คุณอยากได้ เขามีให้เลือก 4 รุ่น

2.กรอกอีเมล์ของท่านแล้วติ๊กถูกใต้อีเมล์แล้วกดsing up กรอกข้างล่างนะ อย่าคลิ๊กตรงRegister

3.กรอกรายละเอียดให้ครบโดยชื่อ-ที่อยู่จะต้องเป็นข้อมูลจริงเพื่อทางwebsiteจะจัดส่งรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง

*สมัครไม่ได้เสียหายอะไรแถมได้ของอีกตั้งหากคิดดุดีๆล่ะ

* เหตุผลที่เขาทำแบบนี้เค้าต้องการสำรวจความสนใจโดยการนำของแจกจ่ายเพื่อแลก กับการสำรวจการโฆษณาข องเขาเช่นเขาเอาของมาแจกคุณแล้วคุณต้องเอาลิงค์ไปบอก ต่อคนอื่นเพื่อเค้าจะได้สำรวจว่าวิธีการโฆษณาแบบนี้เป็นที่แพร่หลายกันหรือ ไม่นั้นเอง

ขั้นตอนการสมัคร(สมัครฟรี) ลงข้อมูลเป็นภาษา English นะครับ

E-mail กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน

Confirm E-mail ยืนยันอีเมล์ของท่าน

Password ตั้งรหัสของท่าน

Confirm Password ยืนยันรหัสของท่านอีกครั้ง

Signup Key กรอกรหัสตามที่เขาให้มาให้เหมือนกับเขา

Full Name กรอกชื่อและนามสกุลเต็ม

Street กรอกบ้านเลขที่และชื่อถนน

City ชื่อเขตและอำเภอ

County ชื่อจังหวัดและประทศ

post Code รหัสไปรษณีย์

กดปุ่ม Register

เช็คmail ที่ตอบกลับมาและคลิกเพื่อยืนยันการสมัคร(click here to login) คลิกเลย... เพื่อดูสถานะของเราใส่อีเมล์และpassword แล้วกดlogin

จะ ปรากฏสถานนะของเราและลิงค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆมาสมัครต่อให้coppyลิงค์ส่ง ต่อโดยส่งอีเมล์หรือจะตั้งกระทู้ชวนเพื่อนๆมาสมัครกันเยอะๆ พอคนที่เราแนะนำไปเขาไปแนะนำคนต่ออีกจนครบเราก็จะได้รับของที่เราเลือกไป สามารถเช็คได้จากเว็บนี้ว่าถ้า not completed เปลี่ยนเป็น complete ก็เตรียมรอรับของที่เราเลือกไปได้เลย

(จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดู จากใต้ ภาพเช่นApple 12Referrals คือต้องแนะนำ12คน) ค่อยๆทำไปนะ ของฟรีจริง ๆ คอม 1 เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งนะ ห้ามโกงสมัครซ้ำเขาจะตรวจip addressได้

อธิบายเพิ่ม เติมเกี่ยวกับ Not Complete
1.หลังจากที่สมัครทำตามขั้นตอนเสร็จหมดแล้ว คับสมมุติว่าคุณเลือก iPod Nano คุณจะต้องแนะนำคนอื่นๆๆ ตามที่กำหนดเช่น 5คน***(แค่ แนะนำเท่านั้น)
2.เมื่อคุณเริ่มมีการแนะนำแล้วสมมุติว่าคุณได้ 8 คนแล้ว คุณยังไม่ได้รับเมลล์อะไรเลยและในหน้าต่างของคุณยังขึ้นคำว่า Not Complete หรือ Complete บ้างในบางรายชื่อสาเหตุมาจากคนที่คุณแนะนำยังเป็น Not Complete
3.วิธีแก้ไข Not Complete คนที่คุณแนะนำจะต้องแนะนำคนต่อๆๆไปให้ครบ จำนวนตามของที่เขาเลือกไว้ สมมุติเลือก iPod Nano ไว้เขาก็ต้องไปแนะนำคนไห้ครบ 5 คน ตามกติกาเมื่อเขาแนะนำครบ Not Complete จะหายไปเมื่อรายชื่อทั้งหมดกลายเป็น complete เราก็จะได้ของที่เราเลือกไว้คับ
4.สำหรับคนอื่นๆๆที่เรา แนะนำไปเขาก็ต้องทำเหมือนเราเริ่มนับตั้งแต่เริ่มต้นเหมือนกัน
5.ถ้าจะforword mail นี้ให้เพื่อนๆ ก็เปลี่ยนลิ้งค์(ที่เป็นตัวหนังสือสีแดง)ให้เป็นของเราในช่องYour Referral Link:ในหน้าที่ปรากฎสถานะของเรา

ไม่ยากเลยใช่ไหมคับรีบหน่อย ช้าหมดอดน่ะจร้า
รีบ ๆ หน่อยนะครับ แล้วคุณจะได้รับตามที่เลือก ไว้แค่เพียงสมัครก็ได้ iPod ไป
ขอให้ได้ Ipod สวยๆไวๆ นะ

มีคนได้มาหลายคนแล้ว ช่วยกันแนะนำเพื่อนมาสมัครเยอะๆนะ ยิ่งมีเพื่อนๆมาสมัครมากเท่าไรคุณยิ่งมีโอกาสได้ Ipod ไวขึ้นเท่านั้น
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 17:28:20 »

gasp...
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 20:08:42 »

ลบได้ไหมนิ ไม่ได้ขายของ

รับfitting3/8จ้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์