หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้อ...เบื่อเสื้อแดง  (อ่าน 35925 ครั้ง)
Seiris
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 เมษายน 2009, 23:35:44 »

อยากทดลองจรวดข้ามทวีปแล้วพลาดมาลงกลางม๊อปเจงๆ

ผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดและต้องการซื้อของที่พันทิพ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,37.0.html

ติดต่อได้ที่ 0891044342 มีนครับ
TheW07

thew07_07@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 00:15:53 »

โฟนอิน ทำปั่นป่วนเจง ๆ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 00:26:29 »

แถมยังจะไปพัทยาอีก  666 ไปเที่ยวทะเลเหรอ  go

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 00:52:51 »

ที่ทำงานผมเสื้อแดงเยอะนั่งดูD-Stationกันทุกวันเลย

ผมดูแล้วรู้สึกว่าพวกนี้ความเป็นม๊อบมืออาชีพไม่ค่อยมีครับ

ด่าๆๆๆๆไม่มีเนื้อหาหรือหลักฐานเด็ดๆอะไรเท่าไหร่เลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #19 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 01:41:08 »

มีหมอแคนด้วย  mdr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
ben

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 06:27:46 »

ถึงเวลาที่รัฐบาลจะเอาจริงกับไอ้พวกสมองนิ่มนี้ซะที grrrrrr grrrrrr
 grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr
 grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr
อย่าตีความว่าพวกนี้เป็นพวกสมองนิ่มกันหมดครับท่าน อย่างที่บอกว่าบางท่านอาจจะมาเพราะรักทั่นผู้นำจริงๆครับ สำหรับคนที่มาเพื่ออุดมการณ์จริงๆๆหรือเพราะความชอบพอส่วนตัวผมไม่คิดว่าเค้าเป็นพวกสมองนิ่มหรอกครับ    Wink

แต่เมื่อใดจะเอาไอ้คนใต้สามตัว กับกระเทย อีกหนึ่งตัวไปให้พ้นๆๆซะทีครับ รำคาญมันครับผม ผมจะเข้ากรุงเทพก็เข้าไม่ได้เนี่ย ธรรมดาผมไม่เคยแช่งให้ใครตายเลยนะ แต่ไอ้เหี้ยยยยยยยยยยยยยยยย สี่ตัวนี้อะให้มันหายไปจากโลกสะทีเหอะ กรุงเทพน้ำจะได้ไม่ท่วม เพราะแผ่นดินจะสูงขึ้น ฝนจะได้ตกต้องตามฤดูกาล grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr

แล้วบอกว่าต้องการทวงคืนประชาธิปไตยที่แท้จริงให้กับเจ้าของอำนาจ ในฐานะเจ้าของอำนาจอธิปไตยคนหนึ่ง ผมอยากถามว่า พวกมึงเคยถามกุบ้างปะว่ากุต้องการให้มึงทวงคืนให้กุไหม ไม่ต้องมาเสือกทวงคืนให้กุ ถ้ากุจะทวงกุไปทวงเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2009, 06:30:55 โดย ben » บันทึกการเข้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 07:02:11 »

ถึงเวลาที่รัฐบาลจะเอาจริงกับไอ้พวกสมองนิ่มนี้ซะที grrrrrr grrrrrr
อย่าตีความว่าพวกนี้เป็นพวกสมองนิ่มกันหมดครับท่าน อย่างที่บอกว่าบางท่านอาจจะมาเพราะรักทั่นผู้นำจริงๆครับ สำหรับคนที่มาเพื่ออุดมการณ์จริงๆๆหรือเพราะความชอบพอส่วนตัวผมไม่คิดว่าเค้าเป็นพวกสมองนิ่มหรอกครับ    Wink

แต่เมื่อใดจะเอาไอ้คนใต้สามตัว กับกระเทย อีกหนึ่งตัวไปให้พ้นๆๆซะทีครับ รำคาญมันครับผม ผมจะเข้ากรุงเทพก็เข้าไม่ได้เนี่ย ธรรมดาผมไม่เคยแช่งให้ใครตายเลยนะ แต่ไอ้เหี้ยยยยยยยยยยยยยยยย สี่ตัวนี้อะให้มันหายไปจากโลกสะทีเหอะ กรุงเทพน้ำจะได้ไม่ท่วม เพราะแผ่นดินจะสูงขึ้น ฝนจะได้ตกต้องตามฤดูกาล grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr grrrrrr

แล้วบอกว่าต้องการทวงคืนประชาธิปไตยที่แท้จริงให้กับเจ้าของอำนาจ ในฐานะเจ้าของอำนาจอธิปไตยคนหนึ่ง ผมอยากถามว่า พวกมึงเคยถามกุบ้างปะว่ากุต้องการให้มึงทวงคืนให้กุไหม ไม่ต้องมาเสือกทวงคืนให้กุ ถ้ากุจะทวงกุไปทวงเองครับ

vbvb  great
kim

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 07:53:04 »

ที่ทำงานผมเสื้อแดงเยอะนั่งดูD-Stationกันทุกวันเลย

ผมดูแล้วรู้สึกว่าพวกนี้ความเป็นม๊อบมืออาชีพไม่ค่อยมีครับ

ด่าๆๆๆๆไม่มีเนื้อหาหรือหลักฐานเด็ดๆอะไรเท่าไหร่เลยครับ

มันพูดแบบโต้ว่าที สักแต่ว่าๆไปวันๆ

ป้ายขี้ให้คนอื่นเป็นว่าเล่น

ถ่อยครับ whip
norma
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 08:06:08 »

ตกลงใครกันแน่ที่เป็นอำนาจนอกระบบ

เดี๋ยวโฟนอิน เดี๋ยวก็วีดีโอ  มาสั่งให้คนไปปิดที่นั่นที่นี่

ตัวเองก็อยู่ที่อื่นทำคนในประเทศวุ่นวายไปหมด

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 08:38:24 »

666 เล่นไม่เลิกอะไอ้พวกนี้....

beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 10:03:08 »

เบื่อทั้ง 2 สีเลยครับ 
สบาย-สบาย

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 10:16:23 »

สงสัยช่วงนี้ผมจะว่างจัด นั่งดู D Station เมื่อคืนคุณ นช.ทักษิณ โฟนอินมา ดูหน้าตาดีใจมากทีกลุ่มเสื้อแดง

และแท๊กซี่ปิดถนน รอบๆ กรุงเทพๆ สำเร็จ แถมบอกว่าไม่ได้สั่งให้ทำ แต่พวกนั้นใจร้อนและก้าวหน้ากว่าตัวเขาอีก

แต่ไม่มีซักคำที่บอกให้หยุดการกระทำนั้นซะ แต่บอกให้ชาว กทม. ที่เดือดร้อนให้อดทนอีกไม่กี่วัน เพื่อลูกหลาน ของใครหว่า

(สงสัยจะเพื่อลูกหลานแก เพราะไปกันหมดแล้ว)

แกชื่นใจมาก บอกให้ คุณอภิสิทธิ์ เสียสละเพื่อชาติ อายุยังน้อย อนาคต ยังอีกไกล (ส่วนตัวแกเองอายุมากแล้ว คงใกล้แล้วแหละ)

สงสัยว่าจะไม่ได้อยู่แผ่นดินเกิดอีกต่อไปแล้ว ... ดีใจด้วยนะพี่เหลี่ยม ... อิอิ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #27 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 10:21:57 »

สงสัยช่วงนี้ผมจะว่างจัด นั่งดู D Station เมื่อคืนคุณ นช.ทักษิณ โฟนอินมา ดูหน้าตาดีใจมากทีกลุ่มเสื้อแดง

และแท๊กซี่ปิดถนน รอบๆ กรุงเทพๆ สำเร็จ แถมบอกว่าไม่ได้สั่งให้ทำ แต่พวกนั้นใจร้อนและก้าวหน้ากว่าตัวเขาอีก

แต่ไม่มีซักคำที่บอกให้หยุดการกระทำนั้นซะ แต่บอกให้ชาว กทม. ที่เดือดร้อนให้อดทนอีกไม่กี่วัน เพื่อลูกหลาน ของใครหว่า

(สงสัยจะเพื่อลูกหลานแก เพราะไปกันหมดแล้ว)

แกชื่นใจมาก บอกให้ คุณอภิสิทธิ์ เสียสละเพื่อชาติ อายุยังน้อย อนาคต ยังอีกไกล (ส่วนตัวแกเองอายุมากแล้ว คงใกล้แล้วแหละ)

สงสัยว่าจะไม่ได้อยู่แผ่นดินเกิดอีกต่อไปแล้ว ... ดีใจด้วยนะพี่เหลี่ยม ... อิอิ

ดาราถามหาอยู่นะ
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #28 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 11:02:02 »

เห็นด้วยกับคุณ ben ครับ  เพื่อนผมบางคนก็ชอบเป็นการส่วนตัวจริงๆ ไม่ได้รับเงิน

แบบนี้ผม ok นะ  เป็นเรื่องส่วนตัว  ความคิดมันต้องมีต่าง

2jz_turbo

« ตอบ #29 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 11:20:51 »

สงสัยมานานแระ ใครรู้ช่วยบอกผมหน่อยแล้วกัน ว่าไอ้คำว่า "Video link" เนี่ย มันมาจากไหน ผมเรียนการสื่อสารมา ไม่เคยเห็นว่ามันจะมีคำศัพท์คำนี้เลย
Video phone หรือว่า Video conference ดูน่าจะเหมาะสมกว่านะผมว่า

ขอโทษที่นอกเรื่องนะคับ แต่ว่าไม่เข้าใจ เหอๆ

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์