หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีงานสัมมนาฟรีเรียนต่อนอกด้านเรียนการโรงแรมและการท่องเที่ยวที่สวิสมาแนะนำค่ะ  (อ่าน 915 ครั้ง)
chingching
Registered User
*

« เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 00:12:45 »

สวัสดีค่ะน้อง ๆ วันนี้พี่ๆทีมงาน Study-abroad มีกิจกรรมดี ๆ มาแนะนำกันอีกเช่นเคยค่ะ สำหรับน้องๆที่ต้องการเดินทางไปศึกษาต่อต่างประเทศ เป็นงานสัมนา เรียนต่อนอก ที่สวิสเซอร์แลนด์ ด้านเรียนการโรงแรมและการท่องเที่ยว ค่ะ

ภายในงานจะให้ความรู้เกี่ยวกับการเดินทางไปเรียนต่อที่สวิสเซอร์แลนด์ การใช้ชีวิตและบอกเล่าวัฒนธรรมวิถีชีวิต ความเป็นอยู่ของนักเรียนไทยที่เดินทางไปเรียนต่อนอกที่สวิส ศึกษาต่อต่างประเทศที่สวิส แนะนำหลักสูตรการโรงแรมอย่างละเอียด จากสถาบัน Glion & Les Roches ซึ่งเป็น โรงเรียนบริหารการโรมแรม ชั้นนำอันดับท็อป 3 ของโลกค่ะ

โดยงานสัมมนาเรียนต่อนอกที่สวิสนี้จะเริ่มวันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2556 เวลา 12.00 – 16.00 น. ณ ห้องมณฑาทิพย์ โรงแรมโฟร์ซีซั่นส์ กรุงเทพฯ ค่ะ

น้องๆหรือผู้ปกครองที่สนใจอยากทราบข้อมูลด้านเรียนการโรงแรมและการท่องเที่ยวก็สามารถสำรองที่นั่งได้ตามลิ้งนี้คะ http://www.ekthana.com/reserve-your-seminar/?id=4019

รีบ ๆกันหน่อยนะคะเพราะว่ามีคนสมัครเยอะมากเลยค่ะ หากว่าช้าจะไม่มีที่นั่งเพราะมีที่นั่งสัมมนาจำนวนไม่เยอะค่ะ

และติดตามข้อมูล ข่าวสาร ของการเรียนต่อต่างประเทศ ที่สวิสเซอร์แลนด์  เรียนต่อต่างประเทศที่ออสเตรเลีย เรียนต่อนอก ศึกษาต่อต่างประเทศ ทางด้าน  การโรงแรม อาร์ทและศิลปะ ได้ทีนี่เลยค่ะ ^^

Gotoaustralia.exteen.com
Gotoswiss.exteen.com
Study-abroad.exteen.com
Art-design.exteen.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มกราคม 2013, 01:50:06 โดย chingching » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์