หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กกางร่มที่หาดบางแสน ใครผ่านไปก็ให้ความช่วยเหลือน้องเค้าหน่อยแล้วกันนะคับ  (อ่าน 14114 ครั้ง)
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 04:44:29 »

จัดไปตามนี้เลยครับท่านงาน

Super Car Thailand 2009

27-29 พฤศจิกายน 2552

ณ ริมหาดบางแสน, ชลบุรี

ตาม rcweb.net ครับ

แล้วก็ 29 ส.ค. 2252 นี้...

งาน drag คลองห้า งานใหญ่ open 20 คัน พร้อม coyote กว่า 30 ชีวิต ในงานครับ
เค้าส่ง sms มาบอกครับ ใครสนใจสอบถามเส้นทางได้นะครับ  mdr

ปล. ใครไปวันไหนโชคดีได้ดูถอดหมด ก็อิ่มหล่ะครับ  gasp

มีถอดหมดเมื่อไหร่ช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ rules drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 07:45:39 »

เกลี้ยด เกลียด  out
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 08:51:59 »

งาน drag คลองห้า งานใหญ่ open 20 คัน พร้อม coyote กว่า 30 ชีวิต ในงานครับ
เค้าส่ง sms มาบอกครับ ใครสนใจสอบถามเส้นทางได้นะครับ  mdr

ปล. ใครไปวันไหนโชคดีได้ดูถอดหมด ก็อิ่มหล่ะครับ  gasp

มีถอดหมดเมื่อไหร่ช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ rules drunk
นั่นสิครับ มีวันไหนครับ ผมลงทุนหยุดงานไปเลยครับ เดี๋ยวน้าเชนก็ตามมาครับงานนี้

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
2jz_turbo

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 09:15:45 »

no ตอนเด็กๆ แม่ของสาวๆ พวกนี้ให้ลูกกิน ไวท์เืทนนิ่งกันหรอ ถึงได้ขาวแบบนี้  จะได้ให้ลูกเลิกเรียนว่ายน้ำ เผื่อจะขาวบ้าง  whistle

พ้มก้ว่างั้นแหละพี่ ผมจะได้ซื้อมากินบ้าง

heaven_no.9

เต๊ปกูยังไม่ตาย !!!

heaven_no.9@msn.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 09:41:50 »

ส่วนมากจะเป็นเสาร์ที่สี่ของทุกเดือนครับ เห็นเค้าว่าจะใส่ จีสตริงกลับด้านให้ดูครับ

แต่คนถอดไม่สวยเลย หน้ายังกะปลวก ..อิอิ  gasp

วันนี้ลองมาเที่ยวๆ ดูก่อนก็ได้ครับ มาดูรถ drag กันครับ มาสัก สามทุ่ม ก็ได้ครับ อยู่คลองห้า เลยสนามกอล์ฟอัลไพน์ไปครับ

ส่วนผมไปนั่งดูสาวๆ ที่มากะรถแต่ง แต่ละคนตุ๊กตาหน้ารถมันแจ่มดีเหลือเกินทั้งขาว ทั้งเพรียว..  he

สาวกปืนโตรายงานตัวครับ
tpp

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 10:08:16 »

ส่วนมากจะเป็นเสาร์ที่สี่ของทุกเดือนครับ เห็นเค้าว่าจะใส่ จีสตริงกลับด้านให้ดูครับ

แต่คนถอดไม่สวยเลย หน้ายังกะปลวก ..อิอิ  gasp

วันนี้ลองมาเที่ยวๆ ดูก่อนก็ได้ครับ มาดูรถ drag กันครับ มาสัก สามทุ่ม ก็ได้ครับ อยู่คลองห้า เลยสนามกอล์ฟอัลไพน์ไปครับ

ส่วนผมไปนั่งดูสาวๆ ที่มากะรถแต่ง แต่ละคนตุ๊กตาหน้ารถมันแจ่มดีเหลือเกินทั้งขาว ทั้งเพรียว..  he

แค่ฟังก็ขนลุกแล้วครับ

Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 10:23:49 »

แค่ฟังก็ขนลุกแล้วครับ

ที่ลุกนี่ คงไม่ใช่ขนหรอกน้า  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 11:36:55 »

นั่นสิครับ มีวันไหนครับ ผมลงทุนหยุดงานไปเลยครับ เดี๋ยวน้าเชนก็ตามมาครับงานนี้

น้าเห็นผมเป็นคนยังงัยเนี่ย ผมคนดีนะ  whip
kim

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 17:01:29 »

เธอยืนกางร่ม เราก็นั่งชักว่าว อิอิกำ  out

oh oh  เออ....เข้ากันดีเลย go
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 17:11:08 »

เธอยืนกางร่ม เราก็นั่งชักว่าว อิอิกำ  out

oh oh  เออ....เข้ากันดีเลย go

ป๋าน่อมแกเชี่ยวชาญมือ อิอิ ^^
idirex2000

« ตอบ #25 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 11:00:33 »

lolเดือนพฤศจิกายนตีรถจากสัตหีบไปกินมะพร้าวที่บางแสนดีกว่า
ลูกใหญ่ๆทั้งน้ันเลย drunk drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #26 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 17:51:10 »

intello โอ้ว ว่าวววววว  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
General4051

The king of battles

« ตอบ #27 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 11:24:51 »

gasp gasp gasp
sumuels
Registered User
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 27 กันยายน 2009, 19:05:23 »

ขาวโบ๊ะ   jap
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์