หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Galaxy GTX275 Overclocked  (อ่าน 7275 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 23:54:26 »

ไม่มีท่านนอม ยังมีดาราอีก วู้ 
ว่าแต่การ์ดคงเย็นเจี๊ยบเลยมั้ง

แอบแซงเข้าป้ายครับ อิอิ  ผมขับรถไม่เก่งอะ งัน กทม พัทยา 30 นาที ผมไม่สามารถละครับ คงทำได้นะ ถ้าอยู่แค่นาเกลือ แล้วขับไปพัทยา อิอิ  หรือ อีกอย่าง ก็ เอา 350z หน้าคอมมาขับ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2009, 05:44:14 »

ว่าแต่การ์ดคงเย็นเจี๊ยบเลยมั้ง

แอบแซงเข้าป้ายครับ อิอิ  ผมขับรถไม่เก่งอะ งัน กทม พัทยา 30 นาที ผมไม่สามารถละครับ คงทำได้นะ ถ้าอยู่แค่นาเกลือ แล้วขับไปพัทยา อิอิ  หรือ อีกอย่าง ก็ เอา 350z หน้าคอมมาขับ อิอิ

350Z นี่  ถ้าอยากได้นี่ต้องทรพีด้วยป่าวครับถึงจะได้มา  อิอิกำ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2009, 15:41:25 »

น่าสนอย่างแรงครับ
อ้าวน้า สอยเลยครับ มัวมาโพสต์ทำไมเนี่ย เสียเวลา อิอิ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:56:29 »

เสียงพัดลมคงดังนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
eddshow
Registered User
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 21:35:01 »

กินไฟแน่เลย พัดลม 3 ตัว  diablo
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009, 00:16:49 »

มีเร็วได้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ เร็วสุดที่ผมเคยคือชั่วโมงสี่สิบกว่านาที จากจรํญสนิทวงศ์ ถึงจอมเทียน แถมตอนตีสองนะ เง้อ

หรือว่าต้องเป็น MOMO เท่านั้น?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh??

ปล Galaxy นี่แปลกนะครับ ทำมัยต้องทำรูรับไฟที่แตกต่างจากชาวบ้านเค้าเกือบทุกครั้งเลยก็ไม่รู้เนี่ย ตั้งแต่สมัย 88GT โน่นแล้ว เจ้าอื่นเค้าขอแค่หกพินหัวเดียว แต่ galaxy ขอสองหัว นี่ก็อีก เจ้าอื่นใช้หกพินสองหัว แต่ galaxy ใช้หกพินกับแปดพิน กรรม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2009, 00:21:51 โดย tpp » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์