หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : AMD Athlon II X4 620 4หัวราคา4,000นิดๆ มาแล้วจ้า  (อ่าน 19338 ครั้ง)
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #45 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 04:53:10 »

มีบ้านหลังแฟลตดินแดงอยู่มานมนาน ก็คือสถานพยาบาลทางด้านสมอง whistle
บ้า-คาราบาวDQ | by Aeva

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #46 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 10:45:09 »

มีบ้านหลังแฟลตดินแดงอยู่มานมนาน ก็คือสถานพยาบาลทางด้านสมอง whistle
บ้า-คาราบาว

เอิ้กๆ เป็นโรงงานกาเมนต์ด้วยครับ ลูกจ้างมีคนเดียวคือพระบิดาของมันเอง อิอิกำ  out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #47 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 11:14:26 »

เง้อออออ ยิ่งอ่านยิ่งงง อิอิ สงสัยต้องมีไตเติ้ลแนะนำตัวละคร mdr
FeliXZiXma
Registered User
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 12:10:25 »

กลายพันธ์แล้วครับ

ว่าง ๆ ทำแบบละครแบบคราวที่แล้วก็น่าจะเรียก เรตติ้ง ได้บานเลยนะครับ แล้ว สเตฟาน หายไปไหนแล้ว ลืมไปเลย ทำเวบแบบใหม่แล้วหายไปเลย

แต่ผมไปพันธ์ทิพย์เมื่อวาน Atlon 4 หัว ยังไม่มานะครับ
tony

« ตอบ #49 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 12:20:25 »

แจ่มจริงครับ
Eakle
*

« ตอบ #50 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 14:17:27 »

ด้วยความเคารพครับ จึงนำข้อมูลเข้ามาแจ้งครับ
เ่รื่องการเปิืด L3 ที่ chinook แห่ง xtremesystems เค้าทำไว้ครับ

ที่เปิดได้เพราะ ตัวที่เค้าได้มาเป็น Lot แรกๆครับ ที่เอา die ของ deneb มาใช้ ทำให้ยังมี L3 ให้ครับ disable ไว้
แต่ถ้าเป็น ตัว propus ตัวจริง ตามภาพถ่าย die ล่ะก็ จะไม่มี L3 มาให้เปิดนะครับ

อ้างถึง
Indeed you guys are right, it is a Deneb and not the real Propus . A L3 disabled deneb. I still have a feeling that the first wave will be like this unless they have the new die ready by late september when it will launch. From what i know, recommended price point for this chip will be just above 100$.

Quote:
Ur thread travels fast
Yup i did a google search and found several sites reffering to this article.

่ส่วนตัวที่ chinook ได้มา คือ AACYC AC 0923EPMW

ถ้าได้ week เดียวกันก็น่าจะเปิดได้นะครับ (ปี 2009 สัปดาห์ที่ 23 ประมาณเดือน 6)

อ้างอิงครับ : http://www.xtremesystems.org/forums/showthread.php?t=232654

*** เลิกเล่นคอมไปแต่งรถซะนาน กลับมาบ้าน vmodtech เปี๊ยนไป๋ (ว่าแต่ ท่านเทพสเตฟาน ไปไหนแล้วอ่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2009, 14:22:53 โดย Eakle » บันทึกการเข้า
beerking

« ตอบ #51 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 17:23:12 »

ด้วยความเคารพครับ จึงนำข้อมูลเข้ามาแจ้งครับ
เ่รื่องการเปิืด L3 ที่ chinook แห่ง xtremesystems เค้าทำไว้ครับ

ที่เปิดได้เพราะ ตัวที่เค้าได้มาเป็น Lot แรกๆครับ ที่เอา die ของ deneb มาใช้ ทำให้ยังมี L3 ให้ครับ disable ไว้
แต่ถ้าเป็น ตัว propus ตัวจริง ตามภาพถ่าย die ล่ะก็ จะไม่มี L3 มาให้เปิดนะครับ

อ้างถึง
Indeed you guys are right, it is a Deneb and not the real Propus . A L3 disabled deneb. I still have a feeling that the first wave will be like this unless they have the new die ready by late september when it will launch. From what i know, recommended price point for this chip will be just above 100$.

Quote:
Yup i did a google search and found several sites reffering to this article.

่ส่วนตัวที่ chinook ได้มา คือ AACYC AC 0923EPMW

ถ้าได้ week เดียวกันก็น่าจะเปิดได้นะครับ (ปี 2009 สัปดาห์ที่ 23 ประมาณเดือน 6)

อ้างอิงครับ : http://www.xtremesystems.org/forums/showthread.php?t=232654

*** เลิกเล่นคอมไปแต่งรถซะนาน กลับมาบ้าน vmodtech เปี๊ยนไป๋ (ว่าแต่ ท่านเทพสเตฟาน ไปไหนแล้วอ่ะ)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ถึงว่า ผมเปลี่ยนบอร์ดไปหลายตัวยังไม่โผล่ซะที
Eakle
*

« ตอบ #52 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 00:55:45 »

อ้างถึง

Quote:

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ถึงว่า ผมเปลี่ยนบอร์ดไปหลายตัวยังไม่โผล่ซะที

ยินดีที่ได้รับใช้ครับ

ได้รับคำขอบคุณจากดารา แค่นี้ผมก็นอนตายตาหลับแล้วครับ เป็นปลื้ม ครับ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์