หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : งานแข่งขันการโอเวอร์คล็อกระดับโลก MSI MOA2009 ได้แข่งขันเสร็จสิ้นและปิดฉากลงอย่างสวยงาม  (อ่าน 5255 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 21:55:51 »

[รายงาน] งานใหญ่ประจำปีของวงการโอเวอร์คล็อก MOA (Master Overclocking Arena)  ซึ่งจัดโดยบริษัท MSI  เพื่อเฟ้นหาสุดยอดเซียนโอเวอร์คล็อกจากทั่วทุกมุมโลกได้มาประชันฝีมือในรอบชิงชนะเลิศ ซึ่งเปิดฉากงานแข่งอย่างยิ่งใหญ่เมื่อวันที่ 29 สิงหาคม 2009 ณ.
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 22:10:19 »

เย้ คนแรก lol  ใครเป็นเจ้าเหรียญทองโอลิมปิกหว่า

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 22:42:55 »

"แลกเปลี่ยนประสบการณ์และสร้างมิตรภาพอันดีระหว่างกัน" อิอิชอบคำนี้ครับ นิยามของผมเลย OCแรงเป็นเรื่องเล็ก เฮฮาเป็นเรื่องใหญ่ แต่แรงแล้วกั๊ก ผมก้อชักไม่ค่อยชอบ อิอิ..กำ money

beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 22:46:03 »

อิอิ ปีนี้เก่งไม่พอ เลย ไม่ได้ เข้ารอบลึกๆเลย   ไม่เป็นไร ปีหน้าเอาใหม่ อิอิ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 23:12:44 »

"แลกเปลี่ยนประสบการณ์และสร้างมิตรภาพอันดีระหว่างกัน" อิอิชอบคำนี้ครับ นิยามของผมเลย OCแรงเป็นเรื่องเล็ก เฮฮาเป็นเรื่องใหญ่ แต่แรงแล้วกั๊ก ผมก้อชักไม่ค่อยชอบ อิอิ..กำ money

อิอิ...กั๊กเดียวจะพอเมาเหรอครับ..เอิ๊กๆ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi

« ตอบ #5 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 23:41:25 »

อิอิ...กั๊กเดียวจะพอเมาเหรอครับ..เอิ๊กๆ

คริ คริ เจอไปหลายกั๊กเลยหนีมาดูท่านเทพ STEFRAN ดีก่าครับ แรง เด๊ป แสบ ฮา ไม่ทันได้ถามแค่บ่นๆ จัดมาให้กันถึงที่ได้วัดความเย็นได้ทำตามหวังกันสบายใจ แต่ที่นั้นถามแล้ว เงียบเป็นเป่าสาก สากโครกหัวมันยังมีเสียง>< ไม่ได้เกลียดครับ แต่สงสัยว่าจะแรงไปไหน แรงคนเดียวมันจะเสียวหรือไง คนเค้าอยากแรงแต่บ้างแค่ส่งเสียงซักนิดจะไม่มีเคื่องกันเลย

อิอิ ปกติผมก้อไม่ค่อยชอบด่าว่าใคร ผ่านมาก้อผ่านใคร แต่มันติดหัวครับ บ่นๆซะหน่อยจะได้หลุดๆไปจากหัวมั้ง mdr
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 23:56:29 »

กั๊กยังไม่เท่าไหร่ เจอแม่งสับขาหลอกด้วยครับ ไปเล่นบอร์ดนอกเผยไต๋หมด พอมาไทยปิดไต๋กั๊กสับขาหลอก วันอาทิตย์เจอกันดีกว่าครับท่านฮูก มาอัดLN2 Core i5 กัน อิอิ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 23:59:51 »

โอ้ I5 จองที่แถวหน้ารอชมความแรง ที่นี้ที่แรกปะครับ. drunk.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 00:03:40 »

โอ้ I5 จองที่แถวหน้ารอชมความแรง ที่นี้ที่แรกปะครับ. drunk.

อิอิ ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ แต่ที่อื่นและที่นี่ตอนนี้เขาเป็นเพื่อนเป็นพันธมิตรกันหมดครับ มีไอ้แก่ที่เดียวครับ ที่มันไม่มีใครเอา และมันก็ไม่เอาใครด้วยครับ เผลอเป็นเสียบหลังแหก อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 00:14:43 »

อิอิ ลุงน่อมเล่นที่ไหนกี่โมงครับ เดี๋ยวหนีเมียไปดู คอมก้อรัก เมียก้อรัก แม่ก้อรัก แต่เล่นคอมหนักกว่าเล่นเมีย อิอิ
เดี๋ยวผมโทรไปหาวันอาทิตย์ครับ กลัวถังไม่พอเอาถังผมไปครับ แต่จัดคนมาเอาไปน๊ะครับ ตอนนี้รถเน่ากำลังเอาเข้าอู่อยู่ ไม่สามารถไปส่งได้

อิอิ กำลังเสี้ยน I5 มาก เดี๋ยวโบนัสออกต้นปีต้องจัดหามาบ้าง><
beerking

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 00:28:19 »

คอนเฟิร์ม อาทิตย์นี้ เจอกันครับ อิอิ

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 01:27:15 »

อิอิ ลุงน่อมเล่นที่ไหนกี่โมงครับ เดี๋ยวหนีเมียไปดู คอมก้อรัก เมียก้อรัก แม่ก้อรัก แต่เล่นคอมหนักกว่าเล่นเมีย อิอิ
เดี๋ยวผมโทรไปหาวันอาทิตย์ครับ กลัวถังไม่พอเอาถังผมไปครับ แต่จัดคนมาเอาไปน๊ะครับ ตอนนี้รถเน่ากำลังเอาเข้าอู่อยู่ ไม่สามารถไปส่งได้

อิอิ กำลังเสี้ยน I5 มาก เดี๋ยวโบนัสออกต้นปีต้องจัดหามาบ้าง><

เสี้ยนจริงเด๋วจัดให้ไปเล่นต่อเลยครับ อิอิ ยังไงไว้เด๋วติดต่อกันอีกทีนะครับ

zaddman

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 11:27:58 »

ฮุ ๆ ๆ  มาจัดเมืองไทยสักทีดิ คุคุคุ น่าสนจริง ๆ คุคุคุ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 12:45:17 »

Shocked...
HuGnOi

« ตอบ #14 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 13:24:37 »

ครับผม อาทิตย์นี้ ขอไปชมเบื้องหลังกล้องมั้งครับ mdr
อิอิ มีของแก้เสี้ยนด้วย เอิ๊กๆ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์