หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++รับจำนำ Notebook กล้องดิจิตอล มือถือ Tablet ทุกรุ่นให้ราคาสูง++  (อ่าน 1075 ครั้ง)
projectpost
Vmodtech Member

« เมื่อ: 05 มิถุนายน 2013, 14:48:18 »

**รับจำนำ กล้องดิจิตอล กล้องดิจิตอลSLR กล้องMIRRORLESS ทุกรุ่นให้ราคาสูง**

รับจำนำสินค้า iTทุกชนิดครับ ตั้งแต่ กล้องดิจิตอล มือถือ NOTEBOOK TABLET iPad iPod ให้ราคาสูง

หน้าร้านที่รับบริการรับจำนำสินค้า มี 2แห่งครับ คือ

@สาขา1 บางกอกน้อย กรุงเทพ@

อยู่ตรงสี่แยกพรานกหลังป้อมตำรวจ ฝั่งธน ใกล้กับศิริราช บนถ.พรานนก

ถ้ามาจากแยกศิริราช ร้านจะอยู่เลยสี่แยกพรานนกไป ๒๐ เมตร

ตรงผ่านแยกพรานกมาปุ๊ป ต้องรีบชิดซ้ายจอดหน้าร้านได้เลยครับ

บ้านเลขที่ 597/2 หน้าร้านมีป้ายผ้าใบของ 1-2-call แขวนอยู่ สังเกตง่าย

มีที่จอดรถหน้าร้าน ริมถนนเลยครับ

จอดได้ตลอด 24ชม. ยกเว้นช่วงเร่งด่วน คือ 06.30-08.00 น.

และ ช่วง 16.00-18.00 ต้องจอดเลยป้ายรถเมล์เลยไปอีก 50เมตรครับ

ร้านเปิด 10.00-19.30น. หยุดวันอาทิตย์ครับ

สอบถามเพิ่มเติม 08-5568-5859 ได้ครับ

@สาขา2 บางศรีเมือง นนทบุรี@

อยู่ตรงสี่แยกบางศรีเมือง เช่นเดียวกันครับ ริมถ.บางศรีเมือง

ใกล้วัดเฉลิมพระเกียรติ ท่าน้ำนนท์ฝั่งบางศรีเมือง

อยู่ตรงข้ามโรงพยาบาลวัดเฉลิมพระเกียรติ

ถ้ามาจากฝั่งท่าน้ำนนท์ ข้ามเรือข้ามฟากมา

ร้านจะอยู่ห่างจากท่าน้ำมา 1.5ก.ม.

อยู่สี่แยกแรกจากท่าเรือมาครับ อยู่ฝั่งขวามือ

ร้านเป็นตึกแถว 3ชั้น สีไข่ไก่

เป็นร้านมือถือ ชื่อร้าน กู๊ดโฟน บ้านเลขที่ 126/2

ถ้ามาจากบางกรวย เลี้ยวขวาเข้า ถ.บางศรีเมือง ตรงสามแยกท่าน้ำ

ตรงมาประมาณ 3ก.ม. จะเจอสี่แยกบางศรีเมือง ตรงผ่านแยกมาปุ๊ป

ชิดซ้ายจอดหน้าร้านได้เลยครับ จอดได้ 24ชม.ครับ

สอบถามเพิ่มเติม
tel : 08-4084-8482
website : http://www.rubjumnum.com
ร้านเปิด 09.00-20.00น. ของทุกวัน หยุดวันอาทิตย์นะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์