หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนัง blu-ray AVCHD ที่เล่นกับเครื่องเล่น ps3 หรือ blu-ray ต้องที่นี่ที่เดียวครับ  (อ่าน 4300 ครั้ง)
hdarea
Registered User
*

« เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 13:51:43 »

รับรองความสนุกด้วยภาพและเสียงที่คมชัดกว่า dvd ปัจจุบัน 2-3 เท่า
ทางเวปเรามีทั้งหนัง(sub thai , sub eng)  สารคดีท่องเที่ยว สารคดีเกี่ยวกับสัตว์หลายชนิดที่ท่านยังไม่เคยดู
แบบรายละเอียดของสัตว์อย่างชัดเจนที่ไหนมาก่อน ด้วยเทคโนโลยีล่าสุดของวงการหนัง dvd ตอนนี้คือ hi-def dvd วิวัฒนาการใหม่
เพื่อความบันเทิงที่คมชัดยิ่งขึ้น ทางเวปเรามีทั้งหนัง(sub thai , sub eng)  สารคดีท่องเที่ยว สารคดีเกี่ยวกับสัตว์หลายชนิด
ที่ท่านยังไม่เคยดูแบบรายละเอียดของสัตว์อย่างชัดเจนที่ไหนมาก่อน จะมี preview ให้ท่านเลือกชมว่าภาพนั้นคมชัดมากน้อยแค่ไหน
ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับ 

เข้าไปดูรายละเอียดกันได้ ที่ 
http://hdarea.50webs.com/
หรือ e-mail : [email protected] มาสอบถามได้ครับ

หมายเหตุ**  ไม่สามารถเล่นกับเครื่องเล่นดีวีดีทั่วไปได้
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 14:01:53 »

จะไม่ลงราคาหน่อยเลยหรอครับ ใน link ที่แปะใว้ก็ไม่มีราคา  no

มันจะแลดูไม่โปร่งใสนะขอรับ...

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 16:09:25 »

จะไม่ลงราคาหน่อยเลยหรอครับ ใน link ที่แปะใว้ก็ไม่มีราคา  no

มันจะแลดูไม่โปร่งใสนะขอรับ...
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 16:48:58 »

intello ที่อยากให้มันดูโปร่งใส ก็เพราะว่าผม ทั้งบริโภค bd และโหลด avchd มาดูนะครับ HDD มันเริ่มแย่แล้วเลยเป็นอีกทางเืลือก

artzakab
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 17:41:46 »

แพงครับ ผมไป IT SQUARE มีขายเกือบทั้งห้าง ปกกับกล่อง สวยมาก ราคา 150 บาท บาท เอง หน้าพันทิพย์ ก็มีครับ พม่าขาย 150 บาท เอง อันนี้แผ่น ละ 500 โอ้ จอร์ส
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์