หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอทีทรานสปอร์ต อยู่ตรงไหนของพันทิพครับ  (อ่าน 5604 ครั้ง)
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

กลุ่มแก๊งค์

« เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 23:31:58 »

lol เนื่องจากสับสนในข้อมูลที่ได้ครับ ถามในบอร์ดล่ะกัน ขนส่งเอกชนไอทีทรานสปอร์ตอยู่ชั้นไหน

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 19:42:09 »

เดาว่าชั้นล่างครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 20:13:19 »

lol อิอิ ไม่มีไรแล้วครับพอดีติดต่อซื้อเมนบอร์ดใหม่ ไม่รู้คนขายส่งให้ผมยัง รอคำตอบอยู่ครับ drunk มีคนบอกว่าชั้น 5 1 คน บอกชั้นล่าง เป็น 2 แหละ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 20:25:56 »

ไม่รู้ครับ ทำไมไม่ส่งntcครับ ไปรับที่สวนวนารมณ์ ใกล้บ้านผม ^^
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 21:21:25 »

lol อิอิ ไม่มีไรแล้วครับพอดีติดต่อซื้อเมนบอร์ดใหม่ ไม่รู้คนขายส่งให้ผมยัง รอคำตอบอยู่ครับ drunk มีคนบอกว่าชั้น 5 1 คน บอกชั้นล่าง เป็น 2 แหละ

รถขนส่งIt ทราน อยู่ชั้นล่างด้านหลังสุดออกประตูไป รถจะมาจอดช่วงเย็นๆนะครับลองถามดูคันไหนIT

รับfitting3/8จ้า
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 22:33:43 »

ไม่รู้ครับ ทำไมไม่ส่งntcครับ ไปรับที่สวนวนารมณ์ ใกล้บ้านผม ^^
ใกล้บ้านท่านแต่ไกลบ้านผมอิบเลยครับ วันนั้นโทรไปถามบอกว่าของมาแล้ว ผมขับรถไปเกือบ 20 โล ไปถึงบอกผมดูผิดครับ ขับรถกลับอีก 20 โลอิอิ กำ ไม่ส่งถึงที่แถมศูนย์อยู่นอกเมือง คงนานกว่าจะใช้บริการอีกครับ
It transportแจ่มกว่า ส่งถึงที่เลย
ปล.ระหว่างทางจากบ้านไปNTC ต้องฝ่าดงเพี้ยวัว เพี้ยควายอีกตลอดทางครับ กว่าจะถึงตัวเขียวเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน 2009, 22:40:30 โดย cicimaru » บันทึกการเข้า

microsoft

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 02:14:33 »

ลานจอดรถด้านหลังน่ะครับ ออกประตูหลังแล้วเดินเลี้ยวซ้ายไปเลย
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 07:19:57 »

ใกล้บ้านท่านแต่ไกลบ้านผมอิบเลยครับ วันนั้นโทรไปถามบอกว่าของมาแล้ว ผมขับรถไปเกือบ 20 โล ไปถึงบอกผมดูผิดครับ ขับรถกลับอีก 20 โลอิอิ กำ ไม่ส่งถึงที่แถมศูนย์อยู่นอกเมือง คงนานกว่าจะใช้บริการอีกครับ
It transportแจ่มกว่า ส่งถึงที่เลย
ปล.ระหว่างทางจากบ้านไปNTC ต้องฝ่าดงเพี้ยวัว เพี้ยควายอีกตลอดทางครับ กว่าจะถึงตัวเขียวเลย
อุบลนี่บ้านนอกจริงๆเลยเนอะ rofl
kim

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 18:16:08 »

อุบลนี่บ้านนอกจริงๆเลยเนอะ rofl

ส่งอะไรนิถึงต้องไปรับเอง ปกติน่าจะส่งถึงบ้านอยู่แล้วนิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์