หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ThinkPad E325 ใช้งานมาปีเศษ จะขายได้ซักเท่าไหร?  (อ่าน 9303 ครั้ง)
Fatman1978
Registered User
*

@super_fat_man facebook.com/wararit1978
« เมื่อ: 23 กันยายน 2013, 15:54:10 »

ใช้เครื่องนี้มาปีเศษครับ ซื้อมาสิงหาปีที่แล้ว
อยากจะไปเล่นพีซี เลยคิดจะขายครับ แต่ไม่รู้จะตั้งราคาเท่าไหร่
อุปกรณ์อยู่ครบ กระเป๋าก็ยังแทบไม่ได้ใช้ ของแถมที่มาตอนซื้อก็อยู่ครับ
รบกวนขอความเห็น หรือท่านใดอยากซื้อ ก็ติดต่อดูสินค้าได้เลยครับ
เอ่อ แต่ต้องเฉพาะวันจันทร์นะครับ พอดีวันอื่นทำงานน่ะครับ
โซนรังสิต ลำลูกกา จะสะดวกหน่อย แต่ในกรุงเทพฯที่อื่นๆ ก็ไปได้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์