หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : ASRock ION330 พลัง Atom Dualcore + nVidia ION  (อ่าน 18186 ครั้ง)
Ruin
Vmodtech Member

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 13:39:15 »

น่าใช้งานจัง great

heaven_no.9

เต๊ปกูยังไม่ตาย !!!

heaven_no.9@msn.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 16:12:43 »

จะเข้ามาไทยเมื่อไหร่ครับ

ถ้าราคา 7-8 พัน คุ้มครับ

จริงๆที่ต่างประเทศมีวางขายกันสักพักใหญ่ๆแล้วครับ แต่ที่ไทยยังไม่มีใครกล้าครับ อิอิ

ท่านน่อม order มาขายเลยครับ...น่าสน

อยากได้ atom มาให้พ่อกับแม่ครับ มันเล็กดี และมันมีของมาให้ครบด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2009, 16:25:22 โดย heaven_no.9 » บันทึกการเข้า

สาวกปืนโตรายงานตัวครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 16:20:24 »

อู๊ย.... เจ้ยอยากได้

อยากได่  อ๊ะอยากได่ อยากด๊าย.....

อิอิกำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 16:56:03 »

จะเข้ามาไทยเมื่อไหร่ครับ

ถ้าราคา 7-8 พัน คุ้มครับ

จริงๆที่ต่างประเทศมีวางขายกันสักพักใหญ่ๆแล้วครับ แต่ที่ไทยยังไม่มีใครกล้าครับ อิอิ

ท่านน่อม order มาขายเลยครับ...น่าสน

อยากได้ atom มาให้พ่อกับแม่ครับ มันเล็กดี และมันมีของมาให้ครบด้วยครับ

อิอิกำครับ ตอนนี้จะซื้อกล้องยังต้องเงินผ่อนเลยครับท่าน อิอิ

อู๊ย.... เจ้ยอยากได้

อยากได่  อ๊ะอยากได่ อยากด๊าย.....

อิอิกำ

ผมลองเล่นดูสักพักยังเกิดอาการแบบท่านเลยครับ ถ้าพวกชอบยกโน๊ตบุ๊คไปที่ทำงานเพื่อเสียบจอใหญ่ๆใช้งาน

ผมว่าตัวนี้ยังเวิร์คกว่า แถมราคาถูกกว่าตั้งเยอะเลยครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
heaven_no.9

เต๊ปกูยังไม่ตาย !!!

heaven_no.9@msn.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 17:08:37 »

เดี๋ยวจะลองถาม com7 ให้แล้วกันนะครับ เห็นเค้าขายพวก asrock เหมือนกัน ถ้าเค้าไม่ช้าอืดอาด ยืดยาด ถ้ารู้ราคาจะมาบอกครับ

สาวกปืนโตรายงานตัวครับ
yuki_kaze

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 17:31:26 »

keyboardใช้ดีไหมครับ เมาส์อะไรครับ

-*- นอกเรื่องละ

น่าใช้ดีจัง แต่เอามาocอายุสั้นแน่เลย สงสารตัวน่อยๆ 666

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 20:59:21 »

แหล่มเลยจ้ะ ION  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Adirus
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 11:21:27 »

ผมมีความต้องการที่้จะใช้งาน Pure Video ครับ

แต่ไม่รู้ว่ามันใช้ยังไงบ้างครับ

เจ้า Pure Video นี้แถมมากลับ Driver หรือว่าเราต้องไปโหลดมาเองต่างหากครับ

แล้วเราจะสามารถเปิดใช้งานคุณสมบัตินี้ได้ยังไงครับ

ท่านใดที่มีความรู้ด้านนี้ ช่วยให้คำตอบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 11:39:55 »

ผมมีความต้องการที่้จะใช้งาน Pure Video ครับ

แต่ไม่รู้ว่ามันใช้ยังไงบ้างครับ

เจ้า Pure Video นี้แถมมากลับ Driver หรือว่าเราต้องไปโหลดมาเองต่างหากครับ

แล้วเราจะสามารถเปิดใช้งานคุณสมบัตินี้ได้ยังไงครับ

ท่านใดที่มีความรู้ด้านนี้ ช่วยให้คำตอบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

เดี๋ยวจะรีบไปถามคนทำบทความให้นะครับ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 13:35:39 »

เอาเป็นว่า  มันเยี่ยมจริงๆครับ  เรื่องอยากได้ก็ อยากได้จริงๆ  ไม่ได้พูดเล่นนะเนี่ย  แต่ว่า อยากได้แค่เมนบอร์ดครับ อิอิกำ  ของเค้าดีจริงๆ 

ไม่รู้จะเอาบอร์ดมาขายหรือเปล่านะครับรุ่นนี้

ไม่ก็ รอรุ่นต่อไป...  อาจจะเร้าใจกว่าเดิม

Ion = อีอ่อน

รุ่นต่อไปคงเป็น

Idork = อี-ดอก

« ตอบ #25 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 14:13:21 »

เอาเป็นว่า  มันเยี่ยมจริงๆครับ  เรื่องอยากได้ก็ อยากได้จริงๆ  ไม่ได้พูดเล่นนะเนี่ย  แต่ว่า อยากได้แค่เมนบอร์ดครับ อิอิกำ  ของเค้าดีจริงๆ 

ไม่รู้จะเอาบอร์ดมาขายหรือเปล่านะครับรุ่นนี้

ไม่ก็ รอรุ่นต่อไป...  อาจจะเร้าใจกว่าเดิม

Ion = อีอ่อน

รุ่นต่อไปคงเป็น

Idork = อี-ดอก

gasp gasp gasp gasp

beerking

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 14:29:53 »

สวยงาม น่าเล่นอีกตัวเลยนะครับเนีย
2jz_turbo

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 17:40:14 »

เล่นๆแล้วยังอยากได้เลย แต่เล่นเดิมๆแล้วรู้สึกอืดจริงๆนะครับ ต้อง OC นี่ได้เรื่องเลยอ่ะ  great

น็อตบิต เรื่อง Power Consumtion เป็นไงบ้างอ่ะ กินมากน้อยแค่ไหนคับ สนใจจิง ๆ นะเนี่ย อิอิ

« ตอบ #28 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 20:57:04 »

เล่นๆแล้วยังอยากได้เลย แต่เล่นเดิมๆแล้วรู้สึกอืดจริงๆนะครับ ต้อง OC นี่ได้เรื่องเลยอ่ะ  great

น็อตบิต เรื่อง Power Consumtion เป็นไงบ้างอ่ะ กินมากน้อยแค่ไหนคับ สนใจจิง ๆ นะเนี่ย อิอิ

เรื่องกินไฟเท่าไหร่ไม่แน่ใจครับ รู้แต่ว่าPSUมันเป็นแบบภายนอก ขนาดใหญ่กว่าadaptorทั่วๆไปของโน๊ตบุ๊คหน่อยนึงครับ

ตอนนั่งOCกันสุดบอร์ดเนี่ย ก็เสียวๆมันระเบิดเหมือนกันครับ แต่ว่าสบายครับ เทสต์จบกันนิ่งๆแบบไม่มีกลิ่นเหม็นไหม้ครับ อิอิ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 กันยายน 2009, 01:28:54 »

อารมณ์ค้างครับ แบบว่าเข้ามาอยากได้อีกรอบ mdr
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์