หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องทดลองของผม อิอิกำครับ  (อ่าน 44502 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #90 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:04:35 »

ของผมไม่มีอภินิหาร ไม่มีไสยศาสตร์ครับ อิอิกำ  out out out

พอจับเอาลงกล่องแล้วเป็นไงบ้างครับ  jap

นี่โดนพี่บีบคอทำเฉยๆครับ เลยจัดให้  drunk
ถ้าผมใช้เองคงสภาพ... อิอิำกำ  out

เหมือนของขายเลยอิอิ
อิอิกำครับ งั้นทำขายบ้างดีกว่า  rofl

ไม่ค่อยเชื่อ เรื่องพวกนั้นเท่าไหร่ เลยเฉยๆ จะว่าไป จ่ายค่า 6005 กุมายังหว่า
gasp ยังครับ มันนานจนทำเลขบัญชีหายเลยทีเดียวครับ อิอิกำ  beurk

บักกรีได้สวยมากมาย
เละครับเละ อิอิกำ

อิอิ แหล่มเลยครับ

สำหรับผมงานเชื่อมทุกชนิด ทำกินไม่ได้เลย แค่บัดกรีหัวแร้งยังติด สะบัดกันปรินท์ปริวกระจาย grrrrrr
เง้อครับ ผมก็เคยผ่านจุดนั้นครับ งานพวกนี้มันต้องฝึกให้เกิดทักษะครับ แต่ผมก็ยังไม่มีครับ อิอิกำ  out

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #91 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 01:15:28 »

เลขบัญชีส่งให้ทาง PM หล่ะ  intello

MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #92 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 13:43:44 »

เลขบัญชีส่งให้ทาง PM หล่ะ  intello
ขอใบอ่อนยอดด้วยนะครับ อิอิกำ  lol

ต่อไปนี้ USB DAC ของผมน่าจะมีไอ้นี่พ่วง ไม่ก็ B1 Buffer อิอิกำครับ  whistle

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix

« ตอบ #93 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 02:26:00 »

ต่อไปนี้ UPS พังๆจะมีประโยชน์มากขึ้นเพียงเอามาใช้บอร์ดของเรานะซาร่าห์  jap
น่าจะช่วยรีไซเคิลลดโลกร้อนได้อีกแรงครับ อิอิกำ  out
อิอิกำครับ ไปทำต้นแบบก่อนดีกว่าครับ  go

tsawana

« ตอบ #94 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 08:05:37 »

แหล่มมากครับท่าน อิอิกำ  out
หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ขึ้นบน
  พิมพ์