หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตรอกข้าวสารเลิกเล่นน้ำกันแล้วพี่น้อง  (อ่าน 9912 ครั้ง)
microsoft
Vmodtech Member

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 01:02:03 »

ถ้าอยากจะเล่นน้ำให้สบายใจ ต้องไปเล่นที่หาดใหญ่ครับ นี่ถ้าผมไม่ติดกับลางานกลับบ้านที่สงขลาไม่ได้ ผมจะกลับไปเล่นที่หาดใหญ่แน่นอน ไม่มีไอ้พวกhere ตามไปรังควานแถวนั้นแน่นอน ลองไปสิ หุหุ
TheW07

thew07_07@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 02:29:41 »

เซง ๆ จะเล่นได้ปะ เล่น ๆ อยู่เสียวตายเจง ๆ
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 04:09:38 »

น่าจะเป็นสงครามกลางเมืองเร็วๆนี้ เพราะเสื้อแดงเล่นอาวุธจริง โดนจริง ตายจริง

อีกไม่นานทหารก็คงต้องใช้อาวุธจริงตอบโต้ เพราะผู้ร่วมชุมนุมกำลังกลายเป็นผู้ก่อการร้าย

คราวนี้นองเลือดของแท้สมใจไอ้เหลี่ยมแน่ครับ ชาวvmodtechไม่จำเป็นอย่าออกไปไหนนอกบ้านไกลนะครับช่วงนี้

ออกไปเล่นน้ำมาครับท่านน

ออกไป 5 โมง กลับมา ตี 3

สังคังแทบกิน อิอิ

แถวพารากอน ประตูน้ำ เงียบโคดๆ

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 04:31:26 »

น่าจะเป็นสงครามกลางเมืองเร็วๆนี้ เพราะเสื้อแดงเล่นอาวุธจริง โดนจริง ตายจริง

อีกไม่นานทหารก็คงต้องใช้อาวุธจริงตอบโต้ เพราะผู้ร่วมชุมนุมกำลังกลายเป็นผู้ก่อการร้าย

คราวนี้นองเลือดของแท้สมใจไอ้เหลี่ยมแน่ครับ ชาวvmodtechไม่จำเป็นอย่าออกไปไหนนอกบ้านไกลนะครับช่วงนี้

ออกไปเล่นน้ำมาครับท่านน

ออกไป 5 โมง กลับมา ตี 3

สังคังแทบกิน อิอิ

แถวพารากอน ประตูน้ำ เงียบโคดๆ

เทพออกสรงน้ำ สาธุกรรมแลเทอญญญ Cry Cry Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์