หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟรี!! ตัวระบายความร้อน Kraken X60 จาก NZXTแค่ส่งรูปถ่าย H440 มาร่วมลุ้น  (อ่าน 1698 ครั้ง)
nzxt_th
Registered User
*

« เมื่อ: 10 มีนาคม 2014, 09:46:06 »

สวัสดีค่าเพื่อนๆ ข่าวล่ามาแรงค่าเข้ามาเร้วว แอดมินเห็นข่าวแล้วกรี๊ดแทนเพื่อนๆ ที่มีเจ้าเคสตัวนี้เลยค่ะ เพราะว่าลุ้นรับกันแบบฟรีๆ ไม่ต้องเสียเงิน ไม่ต้องมีค่าปริ้นท์รูปหรืออะไรทั้งสิ้น งานนี้พึ่งแค่ดวงอย่างเดียวค่ะ นอกนั้นแล้วก็ฟรีแบบฟรีฟรีฟรีเลยค่าา

กติกาของกิจกรรมง่ายๆ นี้ มีดังนี้ค่ะ
1. เป็นผู้ใช้เคส NZXT รุ่นไหนก็ได้ก่อนจะเปลี่ยนมาใช้ตัว H440 (ยกตัวอย่างเช่นแต่ก่อนใช้รุ่น P530 แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นรุ่น H440 ค่ะ)
2. ถ่ายรูปเคสเก่าของคุณ VS. ตัวใหม่รุ่น H440 ที่คุณประกอบเอง
3. ทั้งนี้ รูปภาพของเคสตัวใหม่(H440) จะต้องมีกระดาษเขียนคำว่า >> "H440 Cable Management Challenge" พร้อมชื่อและนามสกุลของคุณ << มาด้วย
เรียบร้อยแล้วก็ส่งเข้ามาที่ [email protected] เลยค่า

กิจกรรมนี้เป็นการเปิดให้เข้าร่วมกันแบบ WORLDWIDE หมดเขตร่วมสนุกสิ้นเดือน 31 มีนาคมค่า งานนี้ไม่มีผิดถูกเพราะผู้ชนะจะถูกเลือกโดยการสุ่ม random และทางทีมงานจะติดต่อกลับไปในวันที่กิจกรรมสิ้นสุดค่ะ
****ต้องเป็นรูปภาพของคุณเองจริงๆ เท่านั้นนะคะ รูปจากอากู๋เหมือนที่แอดมินหามาให้เพื่อนๆ ดูเป็นตัวอย่างนี่ไม่ผ่านนะคะ****

ย้ำข้อสามนะคะ..อืม จริงๆ แล้วย้ำทุกข้อนะคะ 5555 เพื่อนๆ อ่านรายละเอียดกันดีๆ ก่อนเข้าร่วมสนุกกันนะคะ ขอให้โชคดีค่าา

ตัวอย่าง
VS.

ข้อมูลภาษาอังกฤษเผื่อใครต้องการความชัวร์อีกรอบ http://blog.nzxt.com/2014/02/13/cable-management-challenge/
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์