หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับลูกจ้าง ลงทะเบียนหาพนังาน สรรหาบุคลากร ใช้งบน้อย ประหยัด ได้คนทำงานจริง  (อ่าน 602 ครั้ง)
power
Registered User
*

« เมื่อ: 17 มิถุนายน 2015, 10:16:03 »

หาลูกจ้างชั่วคราว ลูกจ้างประจำ ไม่ใช่เรื่องง่าย ผู้บริหารกังวลใจ หากหาคนทำงานไม่ทันเวลาธุรกิจ
ลงทะเบียนหาลูกจ้างกับ jobcity เราช่วยให้คุณสบายใจ ว่าการหาลูกจ้างเป็นเรื่องบริหารได้ จัดสรรงบที่ชัดเจนได้
ลงทะเบียนหาลูกจ้างแล้วได้ผลจริง มีบุคคลเห็นประกาศของท่านอย่างแน่นอน และให้ความสนใจจากคนหางาน
อย่าปล่อยให้ความเสี่ยงเกิดขึ้นกับธุรกิจ ใช้บริการของเราเถอะครับ jobcity เราคือมืออาชีพเรื่องสรรหาบุคคลทำงาน
ช่วยให้ธุรกิจก้าวไปอย่างต่อเนื่อง ประหยัดงบ ได้คนทำงานเร็ว เลือกราคาลงทะเบียนตามแพ็กเก๊ต

สอบถามข้อมูล
โทร : 02-107-0111
อีเมลล์ : [email protected]
www.jobcity.co.th

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์