หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Steelseries 7.1 Headphone with USB soundcard  (อ่าน 8872 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:31:12 »

แรงจริงๆครับ great

สงสัยผิดกระทู้ เง้อ
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:37:17 »

ลากเพิ่มเลยครับ อิอิแรง mdr mdr great lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tpp
True Love Always

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 17:44:27 »

น่าจะมีทดสอบดูหนังด้วยนะครับ

น่าจะworkนะผมว่า yes

ดีครับ ดูกับหนัง action นี่รุกเร้ามากๆ ยิ่งดู transformer นะ อูยยยย

มันอาจจะไม่ได้ชึ้จุดตรงเป๊ะๆ เหมือนกับ multi channel จริงๆ แต่ก็ทำให้บรรยากาศการรับชมมันกว้างขี้นครับ

อ่านบทแล้วอยากฟังจังเลย  Wink

ถือเป็นคำชม ขอบคุณครับ...

ลากเพิ่มเลยครับ อิอิแรง mdr mdr great lol

ลากเพิ่มได้สองสามเมตรครับ กำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์