หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง ฮ่องกง 19-22 มี.ค.2552  (อ่าน 46860 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 15 เมษายน 2009, 15:16:40 »

อ่านจบไป 2 หน้าแล้วครับ  รออ่านต่อ อิอิ ลุงสบายๆ สุดยอด
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #46 เมื่อ: 15 เมษายน 2009, 16:15:54 »

รบกวนพี่สบาย-สบายเปนไกด์พาเที่ยวหน่อยสิครับ  happy ดูแล้วเหมือนได้ไปเองเลย ขอบคุณครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
beerking

« ตอบ #47 เมื่อ: 15 เมษายน 2009, 16:42:05 »

อ่านจบแล้ว สุดยอดมากครับลุงสบายๆ  บรรยาย+รูปเหมือนผมได้ไปเที่ยวด้วยเลยครับผม

lol lol lol
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #48 เมื่อ: 15 เมษายน 2009, 17:14:00 »

โห...ดูจนปวดตาเลย mdr
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #49 เมื่อ: 15 เมษายน 2009, 22:03:56 »

เยี่ยมเลยครับน้า รูปสวยเหมือนไปเที่ยวเองเลยครับ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 00:11:27 »

great great great

beerking

« ตอบ #51 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 01:04:19 »

งัยก็รักลุงสบายๆเหมือนเดิมแหละ อิอิ lol
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 01:06:08 »

งัยก็รักลุงสบายๆเหมือนเดิมแหละ อิอิ lol

อ่านแล้วขนตูดลุกยังไงไม่ทราบครับ บอกไม่ถูก อิอิ out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #53 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 09:09:28 »

นั่งอ่านไปดูรูปไปได้บรรยากาศจริงๆครับ  great
แต่ดูแล้ว กิเลสท่วม  intello
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  mdr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Friday~13rd

« ตอบ #54 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 13:35:21 »

กะว่ามีโอกาสจะไปบ้าง...
ดูรูปฯ+คำบรรยายของลุงฯ แล้วเหมือนได้ไปเองเลย... (คงไม่ต้องไปแล้ว)  อิอิ  ^_^

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
beerking

« ตอบ #55 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 13:44:05 »

ดูรูปฯ+คำบรรยายของลุงฯ แล้วเหมือนได้ไปเองเลย... (คงไม่ต้องไปแล้ว)  อิอิ  ^_^

ฟ้องครับ น้าโตแอบลอก คำตอบ อิอิ
yoshiki

« ตอบ #56 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 15:37:08 »

ผบ.ทบ ชวนไปกะพี่ที่ทำงานเดือน กค. นี้อ่าครับ แต่ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่า แต่ทริปที่น้าไปท่านทางสนุกเอาการเลยแฮะ ชักอยากไปตะหงิด ๆ ซะแล้วจิ jap
สบาย-สบาย

« ตอบ #57 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 23:17:18 »

รอชมอยู่นะคับลุงสบาย ผมเองก็กะว่าปีหน้าจะไปซ้ำอีกรอบเหมือนกันคับ รอบที่แล้วไม่สะใจ ยังไงขอดูการบ้านของลุงก่อน เผื่อว่าจะลอกนะคับ อิอิ

เห็นด้วยครับไปรอบเดียว มันยังไม่สะใจจริงๆ ... อิอิ

ก็รอชมกันตามระเบียบ mdr

ติดตามชมตอนต่อไปครับ ... อิอิ

รบกวนพี่สบาย-สบายเปนไกด์พาเที่ยวหน่อยสิครับ  happy ดูแล้วเหมือนได้ไปเองเลย ขอบคุณครับ

ฮ่องกงนี่ไปเที่ยวเองได้สบายเลยครับ

อ่านจบแล้ว สุดยอดมากครับลุงสบายๆ  บรรยาย+รูปเหมือนผมได้ไปเที่ยวด้วยเลยครับผม

lol lol lol

ยินดีด้วยครับน้า ไปเที่ยวแบบไม่ต้องเสียตังค์ ... อิอิ

สบาย-สบาย

« ตอบ #58 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 23:22:25 »

โห...ดูจนปวดตาเลย mdr

รายละเอียดมากไปหน่อย ต้องขออภัยครับ

เยี่ยมเลยครับน้า รูปสวยเหมือนไปเที่ยวเองเลยครับ jap

ขอบคุณครับน้า

great great great

ขอบคุณครับ น้าหนุ่ม

อ่านแล้วขนตูดลุกยังไงไม่ทราบครับ บอกไม่ถูก อิอิ out

จุ๊บๆๆ ... อิอิ ขนลุกชันเลย

สบาย-สบาย

« ตอบ #59 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 23:36:45 »

นั่งอ่านไปดูรูปไปได้บรรยากาศจริงๆครับ  great
แต่ดูแล้ว กิเลสท่วม  intello
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  mdr

ไปเที่ยวกัน ลดกิเลสได้ครับ ... อิอิ

ฟ้องครับ น้าโตแอบลอก คำตอบ อิอิ

มีลอกการบ้านกันด้วย เง้อ ... อิอิ

ผบ.ทบ ชวนไปกะพี่ที่ทำงานเดือน กค. นี้อ่าครับ แต่ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่า แต่ทริปที่น้าไปท่านทางสนุกเอาการเลยแฮะ ชักอยากไปตะหงิด ๆ ซะแล้วจิ jap

ถ้าได้ไปช่วงปลาย ก.ค. ถึงต้น ส.ค. นี่ ที่นั่นเป็นช่วง โลว์ซีซั่น
แต่ว่าเป็นช่วงเทศกาลลดราคาสินค้าทั้งเกาะฮ่องกงเลย
เหมาะแก่การช๊อปปิ้งมากเลยครับ เที่ยวนี้แทบไม่ได้ซื๊ออะไรเลย
ถ้ามีโอกาสช่วงนั้นว่าง ผมก็อยากไปอีกครั้งเหมือนกันครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์