หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากแบบสอบถามค่ะ เรื่องภัยคุกคามข้อมูลภายใน Cloud(เช่น Google drive/Dropbox)  (อ่าน 10123 ครั้ง)
nanna
Registered User
*

« เมื่อ: 04 เมษายน 2015, 20:30:34 »

ต้องขออนุญาต เพื่อนๆใช้พื้นที่ Website เป็นช่องทางกระจายแบบสอบถามนะคะ
พอดีตอนนี้เรากำลังศึกษาปริญญาโทด้าน MIS มธ  และกำลังทำ Independent Study ประเภทวิจัย เพื่อจบการศึกษาค่ะ เลยอยาก ขอความช่วยเหลือจากคนในนี้ตอบแบบสอบถามนิดนึงค่ะ
งานวิจัย และ แบบสอบถามเกี่ยวกับอะไร ?       งานวิจัยและแบบสอบถาม ที่ท่านกำลังจะทำนี้  เป็นเรื่องเกี่ยวกับ พฤติกรรมการหลีกเลี่ยงภัยคุกคามข้อมูลส่วนตัวภายใน Public Cloud โดย Public Coud ก็ตัวอย่างเช่น Google drive / Dropbox / Windows Live เชื่อว่าเพื่อนๆพี่ๆหลายคนคงใช้เครื่องมือเหล่านี้ในการทำงานทั้งในการเรียนและชีวิตจริงเพื่อเก็บรักษาข้อมูลต่างๆ จึงอยากขอให้เพื่อนๆพี่ๆที่เคยใช้เครื่องมือเหล่านี้ ช่วยตอบแบบสอบถามให้เราหน่อยค่ะ
สุดท้ายค่ะยังไง ถ้าเพื่อนคนไหน เข้าข่ายตามเงื่อนไขข้างบน รบกวน ขอความกรุณา ช่วยเข้าไปตอบแบบสอบถามทีนะคะ เราขาดคนร่วมทำแบบสอบถามเยอะมากจริงๆค่ะLink แบบสอบถามตามนี้นะคะ (ใช้เวลา 5-10 นาทีโดยประมาณ) -->

http://goo.gl/forms/SGC94JGnxR

ส่งต่อ แจกจ่ายได้ นะคะ
ขอขอบคุณเพื่อนๆ ล่วงหน้ามา ณ ที่นี้เลยค่ะ
Mild123123
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2017, 20:06:20 »

ขอทราบข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยค่ะ Wink Wink
m88bet
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์