หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : PC POWER & COOLING SILENCER 910W  (อ่าน 9646 ครั้ง)
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 12:53:31 »

lol ยี่ห้อนี้ราคาแรง ไฟเฟสเดียวตลอด  rofl ผมเลยไม่เคยมองเลย
ไปฟังเพลงGee ต่อคะรับอิอิ  out

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 12:54:41 »

แล้วถ้าเทียบกับเพาเวอร์ตัวเล็กๆของผมล่ะ themaltake1200w
ของผมพอไหม จะต้องเปลี่ยนเปนยี่ห้อนี้ดีไหมตอนซื้อก็มั่วๆซื้อเห็นแพงดี
ข้อดีคือเวลาอัพเกรดเพิ่มอุปกรณ์การ์ดจอ ฮาร์ดดิสไม่ต้องกลัวเล่นไปแล้วดับ
ช่างแถวบ้านแนะนำซื้อicute800w2ตัวมาต่อพ่วงกันประหยัดกว่า

อิอิกำ เล่นตัวเดิมของท่านไปก็ดีแล้วครับ อิอิ jap

เห็นงานที่ไต้หวันโชว์ตัว2000w เด๋วจะซื้อไปทำโรงสีไฟ

อย่าลืมเอามาทำแบบนี้ด้วยนะครับ อิอิกำ

Banned XFX adDQ | by Aeva

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 23:07:12 »

แล้วถ้าเทียบกับเพาเวอร์ตัวเล็กๆของผมล่ะ themaltake1200w
ของผมพอไหม จะต้องเปลี่ยนเปนยี่ห้อนี้ดีไหมตอนซื้อก็มั่วๆซื้อเห็นแพงดี
ข้อดีคือเวลาอัพเกรดเพิ่มอุปกรณ์การ์ดจอ ฮาร์ดดิสไม่ต้องกลัวเล่นไปแล้วดับ
ช่างแถวบ้านแนะนำซื้อicute800w2ตัวมาต่อพ่วงกันประหยัดกว่า

อิอิกำ เล่นตัวเดิมของท่านไปก็ดีแล้วครับ อิอิ jap

เห็นงานที่ไต้หวันโชว์ตัว2000w เด๋วจะซื้อไปทำโรงสีไฟ

อย่าลืมเอามาทำแบบนี้ด้วยนะครับ อิอิกำ

เง้อ ไฟแรงสาดดดครับ อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 08:51:51 »

แบบนี้  เครื่องพังแน่นอนครับ อิอิ   

คงต้องไปส่งโรงหมอเพื่อรีแพร์อย่างด่วน   เหอๆๆๆ
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 11:33:10 »

น่ารัด อิอิ
nunana
Registered User
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 17:10:48 »

อยากทราบว่า ARC ได้นำเข้ามาขายหรือไม่
และถ้านำเข้า จะสามารถหาซื้อได้ที่ร้านไหนในประเทศไทย
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #21 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:37:41 »

อยากทราบว่า ARC ได้นำเข้ามาขายหรือไม่
และถ้านำเข้า จะสามารถหาซื้อได้ที่ร้านไหนในประเทศไทย

เห็นในสมาชิก upc เค้าเป็น product manager arc อยู่เน้อ ลองถามน้องวาดุ เจ๊นาน่า

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์