หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : GIGABYTE P55M-UD4 Review  (อ่าน 6927 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 01:58:58 »

อีกหนึ่งตัวเลือกฉบับกระเป๋าสไตล์ HTPC สำหรับเมนบอร์ดซอคเกต LGA-1156
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 02:07:26 »

jap ^^

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
FeliXZiXma
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 05:38:42 »

มาซะดึกเลยนะครับ

บอร์ดน่าเล่นมากครับ ถ้ามีตังค์เหลือ เอามาทำ HTPC แบบแรง ๆ เล่นเกมส์สบาย ๆ เลย พูดแล้วเปรี้ยวปาก กิเลสขึ้นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ตุลาคม 2009, 05:42:33 โดย FeliXZiXma » บันทึกการเข้า
Friday~13rd

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 06:28:35 »

ป๊าด....ฟ้า-ขาว  อาร์เจนติน่า    มาแว้วววว : )

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 07:30:32 »

โอ้วววว มาตรฐานใหม่ บอร์ดเล็กใจใหญ่ ใส่การ์ดจอได้ตั้งสองตัว อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
idirex2000

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 08:00:44 »

เวลาใช้งานระหว่าง window7 64bit กับ vista 64 bit ใช้ตัวไหนเล่นเกมลื่นกว่ากันครับ
ขอบคุณมากครับ great great love
dazeb

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 09:26:55 »

เวลาใช้งานระหว่าง window7 64bit กับ vista 64 bit ใช้ตัวไหนเล่นเกมลื่นกว่ากันครับ
ขอบคุณมากครับ great great love

7 ดูจะลื่นกว่าทุกอย่าง รวมทั้งการใช้งานอื่นๆก็ลื่นกว่าด้วย แต่เบนซ์มาร์คบางตัวคะแนนวิสต้า32บิทดีกว่า ช่วงนี้เลยลองเปลี่ยนๆเล่นดูหลายๆแบบครับ drunk

dazeb

« ตอบ #7 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 09:28:33 »

บอร์ดน่าเล่นมากครับ ถ้ามีตังค์เหลือ เอามาทำ HTPC แบบแรง ๆ เล่นเกมส์สบาย ๆ เลย พูดแล้วเปรี้ยวปาก กิเลสขึ้นเลย

รอดูเชิงดาราเห็นว่าจะขึ้นบทความ แต่ดาราดันหนีไปเที่ยวกับสามี ผมเลยเสียบแทนครับ..เอิ๊กๆ lol

beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 09:34:58 »

รอดูเชิงดาราเห็นว่าจะขึ้นบทความ แต่ดาราดันหนีไปเที่ยวกับสามี ผมเลยเสียบแทนครับ..เอิ๊กๆ lol

บอร์ดเล็ก  แต่ ความสามารถไม่เล็กตามเลยนะครับเนีย

เง้อ เมือวานยอมครับไข้ขึ้นเล็กน้อย กลับบ้านแล้วหลับไปเลย    กลัวเป็นหนักกว่าเดิมครับ อิอ เลยขอนอน เพื่อมา สู้ต่อในวันนี้ อิอ
dazeb

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 09:38:33 »

บอร์ดเล็ก  แต่ ความสามารถไม่เล็กตามเลยนะครับเนีย

เง้อ เมือวานยอมครับไข้ขึ้นเล็กน้อย กลับบ้านแล้วหลับไปเลย    กลัวเป็นหนักกว่าเดิมครับ อิอ เลยขอนอน เพื่อมา สู้ต่อในวันนี้ อิอ

เมื่อคืนตอนขึ้นบทความ เห็นชื่อเพิ่งเข้ามาเลยนึกว่าเพิ่งกลับ อิอิ

Gigolo

« ตอบ #10 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 09:47:09 »

เดี๋ยวนี้บอร์ดตัวเล็กมีการพัฒนา เอิ้ก ๆ แรงซะด้วย
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 10:41:00 »

แรงจริงๆ ดาราชอบเบี้ยวด้วย อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 10:55:58 »

มาสไตล์ อวบ สั้น 

มีเพียงประการเดียวที่ชดเชยเรื่องขนาดความยาวได้คือ.....  ความแรง.....   

ไม่แรงก็   คนควบด้วยก็ เซ็ง อิอิกำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 13:11:43 »

มาสไตล์ อวบ สั้น 

มีเพียงประการเดียวที่ชดเชยเรื่องขนาดความยาวได้คือ.....  ความแรง.....   

ไม่แรงก็   คนควบด้วยก็ เซ็ง อิอิกำ

อ้วนสั้น แต่ดันป่วนครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Jill

« ตอบ #14 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2009, 13:13:30 »

เริ่มทำมาป่วน ASUS เค้าล่ะ  อิอิ 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์