หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี MacBook Air 13" รุ่นล่าสุด CoreI5 1.4GHz SSD128GB สภาพกิ๊บ ๆ มาขายครับพี่น้อง  (อ่าน 1271 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 29 ธันวาคม 2014, 10:23:16 »

มากันอีกแล้วครับพี่น้อง สำหรับ MacBook คราวนี้มาในรูปบางเฉียบ กับ MacBook Air 13 นิ้ว รุ่นล่าสุด ตัวปัจจุบัน ด้วย CPU Intel CoreI5 1.4GHz วิ่งกันเร็วปรู๊ด อย่างเห็นได้ชัดเมื่อเทียบกับรุ่นก่อน ๆ และด้วยความบางเบา จึงมีน้ำหนักเบามาก เครื่องเป็น Aluminum Unibody อีกทั้งจอ LED ประสิทธิภาพสูง และ Multi-Touch ให้ท่านสามารถใช้ได้หลายนิ้วพร้อมกัน ประสิทธิภาพสูง ๆ แบบนี้ สภาพดี ๆ แบบนี้ เลยเอามาให้พี่น้องได้เลือกซื้อกันอีกแล้วครับ สำหรับพี่น้องที่ชื่นชอบของสวย ๆ งาม ๆ หรือเป็นแฟนพันธ์แท้ MacBook เข้ามาดูกันเลยครับ เป็น MacBook Air 13 นิ้ว ปี 2014 ตัวล่าสุด ปัจจุบัน บางเบา มาพร้อมกับความแรงของ CPU Intel CoreI5 1.4GHz Turbo Boost Up To 2.7GHz และ RAM DDR3 สูงกันถึง 4GB กันเลยทีเดียว พร้อมด้วย Flash Storage (SSD) 128GB กันเลยครับ เร็วปรู๊ดแน่นอนครับ รวมถึงจอที่มีความละเอียดสูงถึง 1440x900 แจ่มมากครับ USB3 เพื่อการโอนถ่ายข้อมูลที่รวดเร็ว และรูปลักษณ์ที่สวยงาม หรูหรา ควรค่าแก่การมีไว้ใช้ เครื่องศูนย์ไทย Keyboard ไทย ใหม่เอี่ยมอ่อง ที่ฝาติดกันรอยไว้เรียบร้อยแล้ว สภาพกิ๊บ ๆ เนียนกันสุด ๆ ไปเลยครับ Battery Cycle Count 7 Full Charge 7046 Status Normal ประกันศูนย์ถึง 07/2015 ครับ อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor สายต่อยาว และ กล่อง มาดูรายละเอียดกันเลยครับพี่น้อง

Model
 MacBook Air 13 Inchs. CPU Intel CoreI5 1.4GHz Ram4GB SSD128GB ปี 2014 รุ่นใหม่ล่าสุด ตัวปัจจุบัน Battery Cycle Count 7 Full Charge 7046 Status Normal พร้อมประกันศูนย์ถึง 07/2015
 Processor
 Intel CoreI5 Processor (1.4GHz Turbo Boost Up To 2.7GHz) เป็นรุ่นใหม่ล่าสุด แรงเร็วครับ
RAM
 4096MB DDR3 แรมที่ให้มาเป็น DDR3 มากถึง 4GB กันเลยทีเดียว แหล่มมากครับ วิ่งปรู๊ดปร๊าดแน่นอนครับ
Harddisk
 Flash Storage (SSD) 128GB รุ่นนี้เป็น SSD นะครับ ให้มาถึง 128GB กันเลยครับ แรงเร็วมากครับ
 จอ
13 inchs LED-backlit glossy widescreen 1440x900 pixels (high-resolution) จอเล็ก บางเบามาก ความละเอียดสูงมาก เหมาะสำหรับพกพาในยามเดินทางครับ
Webcam
 Built-In iSight Video Camera ไว้คุยกันแบบเห็นหน้าจะ ๆ ไปเลยครับ
Bluetooth
 Integrated Bluetooth ไว้เชื่อมต่ออุปกรณ์เสริมแจ่มเลยครับ
OS
 Mac OS X 10.9.5 Version ใหม่ ๆ ครับ
Battery
 Battery Cycle Count 7 Full Charge 7046 Status Normal ใช้ได้อีกยาวนานจนลืมครับ
Wireless LAN / LAN / Modem
 Wireless Card AirPort Extreme ,LAN Ethernet
 Ports
 USB 3.0 ฯลฯ

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 29,900 บาทครับพี่น้อง
 พี่ตี๋ ดั้งเดิมเจ้าเดียวเท่านั้น
Line ID : sakp88
 Fanpage : www.facebook.com/dragoncomputer.pantip
 Tel : 081-7503229
ขอบคุณมากครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
พี่ตี๋

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2014, 20:04:59 »

ดันไปครับพี่น้อง

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
พี่ตี๋

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 มกราคม 2015, 17:11:25 »

ดันไปครับพี่น้อง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์