หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย HTC Touch2 ประกันศูนย์พร้อมอุปกรณ์ครบชุด สภาพ 99.99%  (อ่าน 2006 ครั้ง)
microsoft
Vmodtech Member

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 01:18:17 »

ประกันศูนย์ HTC ฟอร์จูน 1 ปี ตอนนี้เหลือประกันอีก 11 เดือนกว่าๆ

รายละเอียดเพิ่มเติมของโทรศัพท์รุ่นนี้ครับ
http://www.siamphone.com/catalog/htc/touch2.htm

แถมฟรี
+ MicroSD Card 8GB
+ ฟรี ATM Sim Dtac แบบเติมเงิน
+ ผ้าไมโครไฟเบอร์ไว้สำหรับทำความสะอาดหน้าจอและตัวเครื่อง 1 ผืน (ขนาดเท่าผ้าเช็ดหน้า)

ขอขายในราคา 14,900 บาท ขอนัดรับ/ส่งของเฉพาะพันทิพย์พลาซ่าประตูน้ำเท่านั้นนะครับ

เนื่องจากความใจร้อนที่ผมไม่ได้หาข้อมูลให้ดีก่อน จึงทำให้ตัดสินใจผิดในการซื้อรุ่นนี้มาใช้น่ะครับ จุดประสงค์หลักๆจะเอามาใช้ต่อ 3G กับสัญญาณของ True ที่เปิดให้มีการทดลองใช้งานฟรี แต่พอซื้อมาแล้วกลับใช้งานไม่ได้ เพราะตัวเครื่องรองรับ 3G เฉพาะซิมของ AIS เท่านั้น ส่วนค่ายอื่นใช้ได้แค่ Edge, GPRS หรือ 2G ก็เลยตัดใจขายครับ ตอนนี้เก็บลงกล่องเรียบร้อยรอจำหน่าย ท่านใดสนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดต่อรองราคาเพิ่มเติมได้นะครับที่ 08-9175-0136
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2009, 09:09:07 โดย microsoft » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์