หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อเครื่องพิมพ์ตัวนึงต้องดูอะไรบ้าง  (อ่าน 2133 ครั้ง)
Parruul
Registered User
*

« เมื่อ: 29 กันยายน 2015, 21:03:57 »

จะซื้อเครื่องพิมพ์ตัวนึงต้องดูอะไรบ้างครับ
อย่างพวกที่มี WiFi พวกนี้จำเป็นด้วยหรือเปล่า
เพราะงบค่อนข้างจะจำกัด อะไรที่ไม่จำเป็นก็ตัดออกก็ได้
base1254
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2015, 21:18:33 »

ดูสเปคตรงตามที่เราจะใช้ครับ เดี๋ยวนี้ถ้าจะซื้อ ซื้อแบบ All-in-one ไปเลย เครื่องเดียวจบ มีทุกฟังก์ชั่น
WiFi ตอนนี้ผมว่ามาไว้ก็ดีนะ เพิ่มความสะดวกในการสั่งใช้งานได้ดีเลยล่ะ ผมเองก็ใช้อยู่
ตอนนี้ถ้าจะซื้อแนะนำตัวนี้เลย HP Advantage 3635 ราคาก็ไม่แรงมาก ประกันก็โอเคเลยมี Onsite
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์