หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตัดสินใจทีคับ วันนี้ 22 ตุลา  (อ่าน 3296 ครั้ง)
Considered
Registered User
*

« เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 14:14:57 »

โนเกีย 6730 classic ด่วนคับช่วยตัดสินใจทีคับลังเลจะซื้อแล้ววันนี้ ดีหรือเปล่าครับ รุ่นนี้  neutral neutral

http://www.thaimobilecenter.com/spec/Nokia_6730_Classic.asp

ราคาร้านส่ง 7950 บาท

แล้วมันจะมีภาษาไทยด้วยไหมครับ

ผมเคยซื้อร้านนาซ่า 6121 classic มันไม่มีอ่ะครับ ตอนนั้นผมซื้อ ไม่ได้ถาม เพราะลืมนึกไป
เลยให้ร้านลงให้อีก 250 บาท
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 14:38:45 »

มาดันให้ครับ เรื่องโทรศัพท์นี้ ไม่ทราบจริงๆครับ lol
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 15:26:51 »

มือถือไม่ได้ติดตามเลยครับ sarcastic

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 17:53:13 »

กว่าจะเข้ามาตอบคงซื้อไปแล้วมั้ง

มันขึ้นอยู่กับว่าเราให้ความสำคัญกับอะไรมากกว่าครับระหว่างโทรศัพท์กับฟังชั้นในโทรศัพท์

ส่วนโปรแกรมในมือถือนั้นแล้วแต่ร้านครับว่าจะมีอะไรลงให้บ้างส่วนมากก็โปรแกรมพื้นฐานทั่วไป

รับfitting3/8จ้า
sarateam
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 18:37:21 »

เห็นเมื่อคืนดูข่าว เห็นเค๊าพูดว่าจะประมูลสามจีกัน ประมาณสิ้นปีอะ ท่านไม่รู้ชัวรึเปล่า น่าจะ เย็นๆ  ไว้ก่อนนะท่าน ปีหน้าน่าจะสดใส ผมว่าเอาถูกๆ ไปก่อน ตอนนี้จอผมดำๆๆ อิอิ แล้วแต่ความชอบหละครับงานนี้แนะนำกันยาก
kim

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 18:39:08 »

หากไม่เอามา GPS ก็ถือว่าบางและแบตอึดใช้ได้เลย
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 20:04:20 »

เห็นเมื่อคืนดูข่าว เห็นเค๊าพูดว่าจะประมูลสามจีกัน ประมาณสิ้นปีอะ ท่านไม่รู้ชัวรึเปล่า น่าจะ เย็นๆ  ไว้ก่อนนะท่าน ปีหน้าน่าจะสดใส ผมว่าเอาถูกๆ ไปก่อน ตอนนี้จอผมดำๆๆ อิอิ แล้วแต่ความชอบหละครับงานนี้แนะนำกันยาก
5 ธันวาเลยครับ อิอิกำ ที่จริงมันน่าจะเสร็จตั้งนานแล้ว แต่พวกมาเฟียไม่ยอมไปไหนมาไหน ลาวเลยมีทั้ง 3G / WiMAX ไปแล้ว  lol

แต่เครื่องนี้เหรอครับ ฟังก์ชันครบๆ แหล่มไปเลย  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
INUGAMI21

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 20:12:46 »

เขียนฟังชั้นที่มันมีแล้วฟังชั่นที่คุณคิดว่าใช้บ่อย ถ้าสมดุลกันก็เอามาเลยจ๊า  รึจะตัดสินใจที่ความสวย ก็ได้เพราะเราต้องใช้ทุกวัน 

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์