หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะมีหูฟังไร้สายราคาหลักพันบ้างไหมคะ?  (อ่าน 6413 ครั้ง)
Dasha007
Registered User
*

« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2016, 19:22:33 »

เราว่าจะซื้อเป็นของขวัญวันเกิดพี่ชายเราค่ะ พี่ชายเราเกิดเดือนหน้า นางชอบฟังเพลงเวลาออกกำลังกายมาก ชอบชวนเราไปวิ่งแต่เราขี้เกียจเลยไม่ได้ไปด้วยทุกที ปกติเราเห็นพี่ออกจากบ้านไปวิ่งและกลับบ้านมาทีไรก็จะใส่หูฟังตลอด แต่ช่วงหลังๆ เห็นบ่นว่าหูฟังใกล้พังแล้ว เสียงติดไม่ติดบ้าง เหมือนจะทำตกน้ำและน้ำเข้าหูฟังเลยเสีย

ก็เลยอยากจะซื้อให้ใหม่ ซื้อทั้งทีอยากซื้อแบบล้ำๆให้ ว่าซื้อแบบไร้สายเราว่ามันดูแพงดีอะ
มันมีตัวที่สามารถกันน้ำได้ไหม? แต่เรามีงบแค่พันกว่าไม่เกิน2พัน มันจะมีราคานี้ไหมอะ? 
ช่วยแชร์ข้อมูลให้เราด้วยยิ่งดีค่า
BearBoy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2016, 16:05:02 »

หลักพันมีนะครับ ราคาก็ตามหูฟังปกตินะแหละมีไปถึงหมื่นก้มี หูฟังกันน้ำมีนะครับ แบบถูกๆก็มีแบบราคาพันสองพัน ลองหาข้อมูลดูดีๆครับ เคยเห็นยีห้อนึงพันกว่าบาทแต่คุณภาพพอๆกับตัวหลายพันเลยแต่จำยี่ห้อไม่ได้ซะแล้ว
chaiwatkrab
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2016, 10:43:55 »

หูฟังราคาหลักพันสำหรับผมยกให้ Jabees bsport เลยครับ ถ้าจำไม่ผิดราคาไม่น่าเกิน 1500 บาท ตอนนั้นฝากเพื่อนซื้อเลยไม่ชัว ตัวนี้คุณภาพก็ตามราคาเลยครับ เสียงโอเคเลย ต่อกับ smartphone ได้ทุกรุ่นทั้ง ไอโฟน ซัมซุง ใส่วิ่งแล้วไม่หลุดเลยครับ ใส่ละเพลินเลย ใส่หูฟังวิ่งทีไร วิ่งได้นานขึ้นตลอด ถือเป็นเรื่องที่ดี

Golfcool
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2016, 17:52:01 »

ชอบ jabees เช่นกัน นั่งลังเลตั้งนานตอนที่นั่งดูในแฟนเพจเฟส www.facebook.com/jabeesbsport กว่าจะตัดสินใจซื้อได้ ซื้อมาใช้ก็ไม่ผิดหวังจิงๆ เอาไปใช้ตอนไปฟิตเนสทุกวันเลย เลิศตรงที่รับสายได้เลยขณะออกกำลังกายเนี่ย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์