หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : คนหาย ร้านเจไดรบกวนเพื่อนสมาชิก ช่วยกันตามหา  (อ่าน 19945 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 19:59:26 »

รบกวนหากใครพบเบาะแสคนหาย รูปพรรณสันฐาน ดังภาพด้านบน ติดต่อกลับ ร้านเจได พันทิพย์พลาซ่า ด้วยครับ หากสืบจนถึงเจ้าตัว ทางร้านจะมีรางวัลให้
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:02:52 »

เจอแล้วเดี๋ยวบอกครับ warn
kim

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:12:49 »

มีเรื่องอะไรกันเหรอนิ eyes
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:19:18 »

อ๋อ พ่อหนุ่มตี๋อ้วนเสื้อเหลืองคนนี้นี่เอง

คือเค้าไปขโมย X2 240 จากร้านเจ๊บ๊วยนั่นแหล่ะครับ
ของเค้าเอามาจากทางอื่น กองๆไว้     แล้วไอ้หนุ่มคนนี้ก็ทำทีว่ามาขอดูของตามสูตร พอหันหลังไปหยิบก็ คว้าหมับ   หยิบฉวยไปซะ

ประเด็นมันไม่ใช่ที่ราคาอะไรนะผมว่า  ของแค่นี้

แต่นี่มัน สันดารโจรครับ   

ส่งไปเก็บสบู่ในคุกไม่ต้องมีประกัน ก็น่าจะดีครับ

ปล. ถึงอาเจ๊นะครับ   จัดร้านใหม่เถอะครับ อิอิกำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:23:52 »

แบบนี้ ชัดเจนขนาดนี้ พยานแวดล้อมขนาดนี้

ผมว่าไม่น่าเกินอาทิตย์ครับ  ได้ตัวชัวว์ 

ไอ้ตี๋อ้วนเอ๊ย...   อนาคตอีกยาวไกล  ดันมาฝากไว้กับ x2 ตัวละไม่กี่ตังค์.....  หมดกัน   

เตรียมล้างตู้ไว้รอในคุกได้เลย
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:38:40 »

whip whip whip

น่ากฏหมายเท่า Singapore นะบ้านเรา โหะๆ

Friday~13rd

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 21:02:12 »

บักหำน้อยเอ้ย !!!
ดังแบบไม่ต้องโปรโมท  เลยวุ้ย !!!   slap

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
yuki_kaze

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 22:03:52 »

แย่จังเลย ทำสังคมที่แย่อยู่แล้วให้แย่ลงอีก

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
INUGAMI21

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 22:14:33 »

ไปมาเมื่อวาน (ซื้อTT 470W กะ WD 5ooG DS)วันที่ 31 แต่ไปอีกร้าน (อีกด้าน) ไม่งั้นผมคงออกกล้อง รึไม่ก็โดดจับมันได้

เจอตัว ขอกระทืบก่อนส่งเครมที่ร้านนะครับ  yes

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
kim

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 22:54:28 »

ขโมยของแล้ววิ่งออกไปเลยโดยที่คนในร้านไม่วิ่งตามไปจับเลย หรือแอบเอาออกไปโดยที่คนในร้านไม่รู้ตัว

ทำไหมขโมย AMD นิ ไม่ยักกะขโมย Intel ละนิ

AMD ยังโดนขโมย แต่ Intel โดนโจรเมินซะงั้น rofl
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 22:56:58 »

เขาเข้ามาแล้วเขาก็ออกไปแบบนิ่มๆครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
INUGAMI21

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 23:11:25 »

มาตามข่าว เจอตัวยัง  whip

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #12 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 23:13:46 »

bad ความสามารถสูงแบบนี้ต้องส่งไปในที่ที่ชอบที่ชอบครับ อิอิกำ  grrrrrr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
kim

« ตอบ #13 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 23:54:36 »

เขาเข้ามาแล้วเขาก็ออกไปแบบนิ่มๆครับ อิอิกำ

ท่านน่อมในภาพวีดีโอ ภาพที่เขากำลังเอากล่องCPUใส่ถุงพลาสติกสีเหลืองนั้น มีน้องในร้านหันหลังให้มือถือข้าวกล่องเปิดอยู่

กรรมเวรจริงๆ เจ๊บ๊วยแบบนี้ต้องแก้เคล็ดโดยลดราคาเคส SunBeam Docking Station ให้ผมเหลือราคา 2 พันซะแล้ว rules
วันนั้นไปต่อขอลดห้าสิบบาทก็ยังไม่ให้เลย 666
สบาย-สบาย

« ตอบ #14 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 00:53:17 »

สัปดาห์ก่อน ไปกินข้าว ที่ห้างแห่งหนึ่ง ในเมืองจันท์ (ขอไม่เอ่ยนาม)

ได้ยินพนักงานคุยกัน (ไม่ได้ไปแอบฟังนะครับ บังเอิญได้ยิน) ว่าปีที่แล้วมีของในห้างสูญหายมูลค่าล้านกว่าๆ

หลังจากนั้น เดินเรื่อยเปื่อยผ่านไปดูสินค้าประเภทขนมขบเคี้ยว ดูพวกบรรดาช๊อคโกแล๊ตต่างๆ

มีบางกล่อง ข้างในไม่มีแล้ว บางกล่องก็มีไม่เต็มกล่อง เฉพาะราคาแพงๆซะด้วย

มีป้ายติดไว้ว่า ... ทางห้างมีกล้อง วงจรปิด พร้อมดำเนินคดี โทษสูงสุด ทำนองนี้อะ

ยิ่งแต่ก่อนเคยเห็นบางทีมมากันทั้งครอบครัวเลย เด็กเดินหยิบขนมกินกันเฉยเลย ยังไม่ได้ซื๊อนะนั่น พ่อแม่ก็ไม่สนซะงั้น

เฮ้อ ...

ตี๋ลงพุงคนนี้

ยังไงก็ขอให้จับให้ได้นะครับ และรับโทษ ตามที่ได้กระทำผิด

จากนั้นก็เอารูปมาประจานในอินเตอร์เน๊ตต่อ ปักหมุดเลยครับ มันจะเข็ดมั๊ยเนี่ย

หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์