หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลอยกระทง ท่าเรือปากเกร็ด สะพานพระราม4  (อ่าน 9278 ครั้ง)
bbnet
Registered User
*

« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:36:05 »

อยู่แถวที่ทำงาน คนเยอะมาก  happy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2009, 10:57:17 โดย bbnet » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:41:21 »

ภาพแหล่มไปเลยครับ อิอิ สะพานพระราม4 กับถนนพระราม4 อยู่กันคนละซีกเมืองเลย สะพานพระราม9กับถนนพระราม9ก็เหมือนกันครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:45:06 »

ภาพสวยจัง

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:53:32 »

พึ่งกลับมาจากงาน

พิดโลกปีนี้คนเยอะโคตร   จัดยาวตั้งแต่วัดใหญ่  ยันสะพานสุพรรณกัลยาเลยครับ

เดี๋ยวประทัดนี่มันโหดจริงๆ   ยังกะระเบิดมือ....   

แต่ที่ดีกว่าปีก่อนนี่  เค้าขายแต่โคมยี่เปงกันละ แต่ก่อนนี่ล่อโคมลอยพลาสติก อันนี้  หยดย้อยใส่กะบาล  เวรกรรม 

ยังคิดๆนะ ว่า   White tent นี่  เอาโคมยี่เปงมาลักไก่ก็ยังได้เลยเนอะ หุๆๆ   ทรงเดียวกันเลยครับ อิอิกำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:57:36 »

พึ่งกลับมาจากงาน

พิดโลกปีนี้คนเยอะโคตร   จัดยาวตั้งแต่วัดใหญ่  ยันสะพานสุพรรณกัลยาเลยครับ

เดี๋ยวประทัดนี่มันโหดจริงๆ   ยังกะระเบิดมือ....   

แต่ที่ดีกว่าปีก่อนนี่  เค้าขายแต่โคมยี่เปงกันละ แต่ก่อนนี่ล่อโคมลอยพลาสติก อันนี้  หยดย้อยใส่กะบาล  เวรกรรม 

ยังคิดๆนะ ว่า   White tent นี่  เอาโคมยี่เปงมาลักไก่ก็ยังได้เลยเนอะ หุๆๆ   ทรงเดียวกันเลยครับ อิอิกำ

เง้อ ไอเดียแหล่มครับ out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 07:29:49 »

แหล่มเลยครับท่าน  jap คนเยอะจัง อิอิกำ ผมมัวแต่นอนขดในห้องไม่ได้ไปไหนเลยครับกำ  out

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
kim

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 07:52:05 »

คนลอยดูน้อยนะนิ เหมือนว่าจะเดินเที่ยวกันมากกว่า หรือเดินทางกลับบ้านกันหว่า rules
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 08:05:23 »

อิอิ โชว์กล้องสเต็ปเทพ ตัวล่ะแสน warn ^^
beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 12:57:06 »

ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศครับผม  สวย
somboon
Registered User
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 22:04:15 »

หากเพื่อนๆสนใจแนวคิดในการออกแบสะพานพระราม 4 เข้าไปดูได้ที่ www.antiquearchitect.com ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์