หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหูฟังบลูทูธที่ใช้เล่นเกมในคอมได้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 7808 ครั้ง)
poomswang
Registered User
*

« เมื่อ: 09 สิงหาคม 2016, 11:19:40 »

ว่าจะซื้อหูฟังมาใส่เล่นเกมครับ แต่กะว่าจะใส่วิ่งด้วยเลยอยากซื้ออันเดียวไปเลยแบบที่ใช้งานได้หลายๆแบบอ่ะครับ
ใส่วิ่งก็ได้ไม่หลุดไม่พังง่าย แล้วก็ต่อเล่นเกมในคอมได้ด้วย มีมั้ยครับ ขอราคาไม่แพงมาก เสียงไม่ขี้เหร่
ถ้ามีประกันด้วยจะเยี่ยมมากเลยครับ

chaiwatkrab
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2016, 17:23:18 »

ตัวที่ผมใช้อยู่ก็ต่อ notebook ได้นะใช้ดูหนังประจำเหมือนกัน เวลาไปฟิตเนสก็ใช้ตัวนี้ตลอดมันเกาะหูแน่นดีไม่เคยหลุดครับ ลองดูรีวิวก่อนก็ได้ตอนผมจะซื้อก็สืบๆมาจากในนี้แหละ
https://digitalnext.wordpress.com/2016/05/16/review-jabees-bsport-bluetooth-sports-headphone/

inkuma
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2016, 18:01:19 »

เดี๋ยวนี้พวกหูฟังบลูทูธน่าจะต่อคอมได้หมดแล้วนะ ถ้าไม่ได้ใช้แกะเพลงหรือเน้นเสียงเพลงจริงจัง
ซื้อแบบไม่ต้องแพงมากก็ได้คุณภาพพอๆกันต่างแค่ราคา Brand ยี่ห้อ Jabees ที่ คห. 1
บอกก็เห็นคนใช้กันเยอะนะ กับอีกยี่ห้อก็โซนี่แต่ราคาก็จะแพงกว่า
nanceii
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2016, 14:06:29 »

Jabees Bsport ใช้อยู่ ราคาพันนิดๆ เสียงโอเคเลย น้ำหนักเบา อุปกรณ์ครบ
ใช้ได้ทั้งมือถือ โน้ตบุค พีซี ตัวเดียวคุ้มเลย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์