หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : GIGABYTE EP45-UD3R : Easily to Play with FSB.  (อ่าน 5184 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 16:43:45 »

สวัสดีสมาชิกชาววีมอดเทคทุกท่าน ช่วงสภาพอากาศแปรปรวนเดี๋ยวร้อนเดี๋ยวฝนตก ยังไงดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เข้าเรื่องดีกว่าพอดีได้มีโอกาสไปสอยเมนบอร์ดโดยมีโจทย์อยู่ว่าต้องเป็นชิปเซท P45 ราคาไม่แพงเกินไปนัก โอเวอร์คลอคมันส์ๆแก้เหงาได้บ้างเล็กน้อยถึงปานกลาง เดินไปเดินมาแวะไปหยุดที่ร้านเจได เล็งไปเล็งมาไปเจอเจ้าเมนบอร์ด Gigabyte EP45-UD3R เห็นโฆษณาหน้ากล่องดูท่าทางน่าสนใจเลยได้หวดเจ้ามาประกอบเครื่องใช้งาน ในราคาปกติ4,390.- แต่ยังครับเจได ใจดีลดพิเศษให้สมาชิกวีมอดเทคเหลือ4,250.- อิอิ กำ ลดเป็นค่ารถเมล์+โอเลี้ยงกลับบ้านให้เรานี่เอง ความสามารถของมันจะเป็นยังไงมาติดตามชมไปพร้อมๆกันครับ

รุ่นที่ทดสอบในบทความจะเป็นรุ่นกลางนะครับ

Ultra Durable3

แนะนำกันซักนิดเกี่ยวกับUD3 มันมีอะไรกันบ้าง

*รูปจากgiga-byte.com

1.
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 16:51:04 »

gasp 647 เลยเหรอ เนี่ยขนาดผมเห็นยังตกใจ ไอ้แก่เห็นคงหัวใจวายตายแน่ๆครับ แรงจริงๆ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์