หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กาญจนบุรี  (อ่าน 12090 ครั้ง)
bbnet
Registered User
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2009, 21:49:52 »

ต่อด้วยน้ำตกไทรโยกน้อยละกันครับ คนเยอะมากๆมีทั้งไทยทั้งฝรั่ง อยากเอาเลนส์ึ70-200 ตัวใหญ่ๆออกมาถ่ายcandid แต่คิดไปคิดมาไม่เอาออกมาจะดีกว่าเดี๋ยวจะหาว่าโรคจิต  whip

2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2009, 22:48:01 »

อยากไปเที่ยวเมืองกาญเหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีโอกาส เลยแวะเข้ามาเที่ยวในกระทู้แทนไปก่อนครับ  yes

ไปป่าวคับลุง ผมเองก้ยังไม่เคยไปเหมือนกัน จิงๆ มันก็ไม่ได้ไกล กทม เท่าไรนะ แต่ขับรถไปเช้าเย็นกลับผมว่ายังไงก้เหนื่อย เหอๆ

สบาย-สบาย

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 00:08:38 »

อยากไปเที่ยวเมืองกาญเหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีโอกาส เลยแวะเข้ามาเที่ยวในกระทู้แทนไปก่อนครับ  yes

ไปป่าวคับลุง ผมเองก้ยังไม่เคยไปเหมือนกัน จิงๆ มันก็ไม่ได้ไกล กทม เท่าไรนะ แต่ขับรถไปเช้าเย็นกลับผมว่ายังไงก้เหนื่อย เหอๆ

อยากไป ๆ ๆ ๆ แต่จากจันท์ ไปกลับวันเดียว สงสัยจาไม่ไหวนะน้า ... อิอิ

จะไปหัดถ่ายรูปน้ำตกบ้างครับ สงสัยจะไปได้แค่น้ำตกพลิ้ว ที่เมืองจันท์ เท่านั้นเอง

tpp
True Love Always

« ตอบ #18 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 06:29:31 »

โอ้ว เป็นอีกที่ที่อยากไปมากๆครับ เห็นแล้วยิ่งอยากไป great

เมืองไทยมีดีเยอะครับ great
2jz_turbo

« ตอบ #19 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 09:36:31 »

อยากไป ๆ ๆ ๆ แต่จากจันท์ ไปกลับวันเดียว สงสัยจาไม่ไหวนะน้า ... อิอิ

จะไปหัดถ่ายรูปน้ำตกบ้างครับ สงสัยจะไปได้แค่น้ำตกพลิ้ว ที่เมืองจันท์ เท่านั้นเอง

ออกจาบ้านแต่เช้าเลยคับลุงสบาย ออกสักตี 4 เดี๋ยวผมไปรอตอน 8 โมงที่ปิ่นเกล้านครชัยศรีคับ (โคตรจะไม่เอาเปรียบเลย เหอๆ)

beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 11:17:22 »

งามหยดย้อยเลยครับ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 12:24:32 »

ธรรมชาติสวยงามมากเลยอ่าา อยากไปเหมือนกัน  Cry

ใครคิดแต่จะไปเที่ยวเมืองนอกนี่ ถามว่า เมืองไทยท่านเที่ยวหมดแล้วหรือยัง เห็นความสวยงามของเมืองไทยหมดแล้วหรือยัง ?

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 16:44:00 »

สวยดีครับ

รับfitting3/8จ้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์