หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ก้อว่าอยู่เกมมันยังโกง COD  (อ่าน 7198 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 09:48:25 »

เกมส์นี้ภาพสวยมา น่าเล่นมาก ซื้อมาเล่นๆได้2ด่าน เกือบอ้วกครับ
เล่นไม้ได้เลย กำแท้ๆ arf

โอ้ว การ์ดจอมีปัญหาแล้วละครับ ส่งมาฝากผมทิ้งที่ระยองเลย  rofl

เกมส์นี้ภาพสวยมา น่าเล่นมาก ซื้อมาเล่นๆได้2ด่าน เกือบอ้วกครับ
เล่นไม้ได้เลย กำแท้ๆ arf

เหอะๆ มันส์โคตรๆ....  นั่งโหลด มา อาทิตย์กว่า กว่าจะเจอตัวที่ไม่มีปัญหา ก็ เมื่อวาน โหลดตอน10 โมง เสร้จบ่าย3  หล่ะก็นั่งโม่ยาวเลย....ดูนาฬิกา 4ทุ่ม แม่จ้าวววว จบแล้ว..................

เศร้า..... กลับไปนั่งเล่น FM2010 ต่อ

พูดซ๊ะอยากเลยหนุ่ม เด๋วเย็นนี้ว่ากัน  mdr
เหรอครับ แย่จัง arf  งั้นเดี๋ยวผมส่งนครชัยแอร์ไปให้นะครับ ไปรอรับที่สถานีเลย ^^
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์