หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟล์ DVD จากแผ่นเรานำมาแปลงได้โดยวิธีไหนบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2139 ครั้ง)
backcross
Registered User
*

« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 08:55:25 »

คือผมโหลดหนังมาจากใน bit ครับเป็นตัวไฟล์จากแผ่น DVD ไฟล์ VOB , BUP , IFO ผมต้องการเอาไฟล์เหล่านี้มาแปลงเป็นไฟล์ Mp4 มาใส่ใน ipod ครับแต่ผมไม่ทราบว่าจะแปลงและซอยไฟล์เป็นตอนๆนี้ได้อย่างไรครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2009, 09:12:28 โดย backcross » บันทึกการเข้า
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 11:57:44 »

ท่านลองหาโปรแกรมนี้มาใช้ดูครับ Aimersoft DVD Studio Pack แปลงได้หลากหลายครับ

TOUCH ผมก็ใช้ตัวนี้แปลงหนังโป้เข้าเครื่องครับ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์