หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ออกมาแล้ว 5970 มา 2 หัว ล้ม 295 ได้แล้ว  (อ่าน 11010 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #30 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 08:26:06 »

ถูกจัง เด๋วสอยมา CF แข่งกะ 275 ของน้าเชนดีก่า อิอิ  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #31 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 09:03:25 »

สงสัยต้องไปซื้อPSUใหม่เตรียมไว้ก่อนแว้ววว อิอิกำ

gaspเย้ย

ท่าน คราวที่แล้วผมส่ง psu ให้ ผมลืมสาย pcix สองเส้นครับ ผมส่งไปพร้อมกับของลุงโป้ง ยังงัยฝากถามเรื่องสายนี้ด้วยแล้วกันครับ ลืมจริงๆ (ลืมเพราะมันเสียบกับการ์ดจอ พอถอดออกดันวางไว้ข้างๆบอร์ด ไม่ได้แก่แน่นอนครับ ต้องดักไว้ก่อน)

อ่า เล่นดัีกก่อนเลยอ่า แล้วผมจะเอาอะไรแซวน้าเชนเนี่ย อิอิ lol

อิอิ ก็รู้ว่าโมทย์ต้องแซว อิอิกำ ตัวจิ๋วเป็นยังงัยบ้างครับ

อิอิ จองวันผ่าไว้แล้วอะครับน้า เช้าวันที่ 29 พ.ย. อะครับ ตื่นเต้นมาก ๆ ครับ อิอิ love
ben29

« ตอบ #32 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 11:36:01 »

ราคาน่าค้นใจดีครับ แต่ผมคงพอแล้วล่ะสำหรับสองปีนี้ เก็บตังไว้ซื้อกล้องดีๆสักตัวแล้วครับ

AMD X 550BE
M/B GA-MA770T-UD3P
คอร์แซร์ RAM DDR3 bus 1333 CM3X2G1333C9
VGA ซะเฟียร์ 5850 1 G
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #33 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 12:22:12 »

ราคาน่าค้นใจดีครับ แต่ผมคงพอแล้วล่ะสำหรับสองปีนี้ เก็บตังไว้ซื้อกล้องดีๆสักตัวแล้วครับ
กล้องดี ๆ สักตัว มันคู่กับการ์ดแรง ๆ สักใบนะครับท่าน อิอิกำ  drunk out

แล้วตกลงท่านได้เคสใหม่หรือยังครับ  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #34 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 12:24:16 »

สงสัยต้องไปซื้อPSUใหม่เตรียมไว้ก่อนแว้ววว อิอิกำ

gaspเย้ย

ท่าน คราวที่แล้วผมส่ง psu ให้ ผมลืมสาย pcix สองเส้นครับ ผมส่งไปพร้อมกับของลุงโป้ง ยังงัยฝากถามเรื่องสายนี้ด้วยแล้วกันครับ ลืมจริงๆ (ลืมเพราะมันเสียบกับการ์ดจอ พอถอดออกดันวางไว้ข้างๆบอร์ด ไม่ได้แก่แน่นอนครับ ต้องดักไว้ก่อน)

อ่า เล่นดัีกก่อนเลยอ่า แล้วผมจะเอาอะไรแซวน้าเชนเนี่ย อิอิ lol

อิอิ ก็รู้ว่าโมทย์ต้องแซว อิอิกำ ตัวจิ๋วเป็นยังงัยบ้างครับ

อิอิ จองวันผ่าไว้แล้วอะครับน้า เช้าวันที่ 29 พ.ย. อะครับ ตื่นเต้นมาก ๆ ครับ อิอิ love

โอ้วยินดีด้วยครับ น่าอิจฉาจังเลยครับ
Jill

« ตอบ #35 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 13:30:46 »

TK มาแว้ววว  22,900 บาท     oh
yoshiki

« ตอบ #36 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 15:26:15 »

gaspเย้ย

โอ้วยินดีด้วยครับ น่าอิจฉาจังเลยครับ

ขอบคุณครับท่านพี่ เก็บตังจนไม่กล้าซื้ออะไรเลยครับ อิอิ mad
007
Registered User
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 01:39:10 »

เห็นที่ TK เอาเข้ามาแล้วนี่ครับ HIS 5970 : 22,900 บาท

ราคาเหมือนได้เปล่าเลย อิอิกำ out

พอๆกับ 6800xt ultraman สมัยลุงเลยครับ อิอิ

คืดถึงสมัยก่อน การ์ดจอแพงๆนี่ หลักสองหมื่นจริงๆนะครับเนี่ย อิๆๆๆ  lol
kim

« ตอบ #38 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 12:02:36 »

สอยมา 2 ใบ ทำ 4CF ด่วน idea
daggersun
Registered User
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 19:18:32 »

เมื่อไหร่จะมีการ์ดจอแรงๆ แต่สั้นบ้างอ่ะ เบื่อจะยาวแระ intello

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #40 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 20:02:45 »

เห็นที่ TK เอาเข้ามาแล้วนี่ครับ HIS 5970 : 22,900 บาท

ราคาเหมือนได้เปล่าเลย อิอิกำ out

พอๆกับ 6800xt ultraman สมัยลุงเลยครับ อิอิ

คืดถึงสมัยก่อน การ์ดจอแพงๆนี่ หลักสองหมื่นจริงๆนะครับเนี่ย อิๆๆๆ  lol

สมัยก่อนเศรษฐกิจท่าจะดีครับ จำได้ว่า 9800XT ตัวกระปิ๊ดเดียว เปิดตัวมา20000บาท แย่งซื้อกันใหญ่ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์