หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DVDR2U - จำหน่ายแผ่น CD-R, DVD-R, BD-R, กระดาษ Glossy ราคาถูกครับ!  (อ่าน 25283 ครั้ง)
INUGAMI21
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 02:29:29 »

ขายถูกกว่าจริงๆด้วย 2บาท แต่ช่วงนี้งานหมดแล้ว งานวิจัยหน้าจะอุดหนุนนะครับ

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
DVDR2U

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 01:13:24 »

ขายถูกกว่าจริงๆด้วย 2บาท แต่ช่วงนี้งานหมดแล้ว งานวิจัยหน้าจะอุดหนุนนะครับ
ต่างกัน 2 บาท ^^"

ยังไงถ้าหมดแล้วผ่านมาช่วยอุดหนุนหน่อยครับ แผ่น CDR หรือ DVDR ทั่วไปราคาก็พอ ๆ กับร้านอื่น ไม่ได้แพงกว่าครับ แต่พวกแผ่นดี ๆ อย่าง Verbatim จะถูกกว่ามากอยู่  Cool
neogundam
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 07:53:45 »

เจ้านี้ดีจริง ถูกจริง ยืนยัน ซื้อมาหลายหนแล้ว ทั้งสั่งทางเน็ต ไปซื้อที่พันทิพย์
DVDR2U

« ตอบ #18 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 03:46:21 »

เจ้านี้ดีจริง ถูกจริง ยืนยัน ซื้อมาหลายหนแล้ว ทั้งสั่งทางเน็ต ไปซื้อที่พันทิพย์
ขอบคุณมาก ๆ ครับ
DVDR2U

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 01:48:25 »

ดันหน่อยครับ
iTemplate

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 12:29:18 »

Goods
yoohooyaah
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 13:10:22 »

อุดหนุนมาตลอดครับ
ทั้งห้วยขวาง-สามย่าน
มาพันทิพย์แล้ว.......ยอดกระฉูดแหงๆครับพี่
DVDR2U

« ตอบ #22 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 03:57:39 »

อุดหนุนมาตลอดครับ
ทั้งห้วยขวาง-สามย่าน
มาพันทิพย์แล้ว.......ยอดกระฉูดแหงๆครับพี่
ขอบพระคุณมากครับ Smiley
DVDR2U

« ตอบ #23 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 04:39:09 »

.. ขอดันครับ ..
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #24 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 08:35:08 »

อยากให้มาเปิดที่ห้าง Paradise (เสรีเซ็นเตอร์เดิม) หรือไม่ก็ซีคอนฯ ด้วยอ่ะครับ รับรองจะไปอุดหนุนตลอดเลยครับอิอิ

ป.ล. paradise เห็นว่าจะเปิดมีนาฯ นี้ ครับ ลองไปจับจองได้ครับท่าน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
DVDR2U

« ตอบ #25 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 05:48:10 »

อยากให้มาเปิดที่ห้าง Paradise (เสรีเซ็นเตอร์เดิม) หรือไม่ก็ซีคอนฯ ด้วยอ่ะครับ รับรองจะไปอุดหนุนตลอดเลยครับอิอิ

ป.ล. paradise เห็นว่าจะเปิดมีนาฯ นี้ ครับ ลองไปจับจองได้ครับท่าน
ขอบคุณครับ แต่ถามไปแล้ว พื้นที่เต็มแล้วน่ะครับ (ราคาแพงมากด้วย) ถ้าจะเปิดแถวนั้นอาจจะหาเป็นตึกแถวหรือ Home Office ทำเลดี ๆ  ครับ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 09:23:04 »

ขอบคุณครับ แต่ถามไปแล้ว พื้นที่เต็มแล้วน่ะครับ (ราคาแพงมากด้วย) ถ้าจะเปิดแถวนั้นอาจจะหาเป็นตึกแถวหรือ Home Office ทำเลดี ๆ  ครับ
ใช่ครับมันแพงมาก ๆ ขนาดตอนยังไม่ปรับปรุงยังแพงเลยครับ ยังไงถ้าเปิดแถว ๆ นั้นก็บอกกล่าวกันหน่อยนะครับอิอิ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
DVDR2U

« ตอบ #27 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:46:35 »

ใช่ครับมันแพงมาก ๆ ขนาดตอนยังไม่ปรับปรุงยังแพงเลยครับ ยังไงถ้าเปิดแถว ๆ นั้นก็บอกกล่าวกันหน่อยนะครับอิอิ
รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ
tstcvhss
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 15:22:05 »

จันทบุรีอยู่ใกล้บ้าน เดีวจะไปอุดหนุน..
DVDR2U

« ตอบ #29 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 00:49:31 »

จันทบุรีอยู่ใกล้บ้าน เดีวจะไปอุดหนุน..
ขอบพระคุณมากครับ ราคาสินค้าบางรายการจะแพงกว่าที่กรุงเทพเล็กน้อยนะครับ เนื่องจากเป็นค่าขนส่งสินค้า แล้วก็บางรายการเป็นราคาเก่า แต่ถ้าซื้อหลังตรุษจีน (ประมาณวันอังคารหน้า) จะมีการส่งราคาใหม่ไปที่จันทบุรีครับ  great
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์