หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DVDR2U - จำหน่ายแผ่น CD-R, DVD-R, BD-R, กระดาษ Glossy ราคาถูกครับ!  (อ่าน 25341 ครั้ง)
DVDR2U
Vmodtech Member

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 07:44:52 »

ตอนนี้เรามีหมึกเติม (Refill Ink) จำหน่ายแล้วครับ หมึกเติมยี่ห้อ Freejet สำหรับเครื่อง Printer ยี่ห้อ HP, Canon, Brother และ Epson

สำหรับยี่ห้อ HP, Canon, Brother เรามีสี Cyan, Magenta, Yellow และ Black
สำหรับยี่ห้อ Epson เรามีสี Cyan, Light Cyan, Magenta, Light Magenta, Yellow และ Black

หมึกเติม Freejet ขนาด 100 cc. เราจำหน่ายเพียงขวดละ 80 บาทเท่านั้น
ขนาด 1 ลิตร (1000 cc.) เราจำหน่ายเพียงขวดละ 490 บาทเท่านั้น

ขอบพระคุณมากครับ
DVDR2U

« ตอบ #61 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 19:20:59 »

.... DVDR2U ยินดีรับใช้ครับ

วันนี้มีแผ่น Blu-ray ของ Verbatim มานำเสนอครับ รับประกันราคาถูกที่สุดในประเทศไทยครับ

Verbatim BD-R 4X 25GB (พร้อมกล่อง) ราคาแผ่นละ 130 บาท (10 แผ่นเหลือเพียงแผ่นละ 125 บาท)

ราคาถูกแน่นอนครับ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #62 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:50:24 »

เข้ามาดันให้ก่อนนอนครับ อยากให้มาเปิดที่ซีคอนจังครับ จะได้ไปอุดหนุนกัน แต่ที่พาราไดซ์คงไม่ไหวแน่ ๆ ลือกันหนาหูว่าค่าเช่าแพงหูลูบ ผมนึกไม่ค่อยออกเหมือนกันว่าร้านที่เปิดในนั้นเดือน ๆ นึงสามารถทำกำไรพอจ่ายค่าเช่าได้ยังไง

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
DVDR2U

« ตอบ #63 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 16:06:02 »

เข้ามาดันให้ก่อนนอนครับ อยากให้มาเปิดที่ซีคอนจังครับ จะได้ไปอุดหนุนกัน แต่ที่พาราไดซ์คงไม่ไหวแน่ ๆ ลือกันหนาหูว่าค่าเช่าแพงหูลูบ ผมนึกไม่ค่อยออกเหมือนกันว่าร้านที่เปิดในนั้นเดือน ๆ นึงสามารถทำกำไรพอจ่ายค่าเช่าได้ยังไง
รับทราบครับผม ไว้ถ้ามีโอกาสจะไปเปิดนะครับ
DVDR2U

« ตอบ #64 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 02:05:33 »

วันนี้ผมขอแนะนำแผ่น BD-R 25GB (Blu-ray) ของ Verbatim ครับ

Verbatim BD-R 4X 25GB ราคาแผ่นละ 130 บาท (10 แผ่น = 125 บาท) ราคานี้รับรองถูกที่สุดในไทยครับ

และยังมีตัวอื่นๆ อีกครับ ลองดูในได้หน้า Blu-ray Disc
หรือในใบราคาครับ ดูราคาแผ่นทั้งหมดได้ที่ DVDR2U Pricelist ครับ

ขอบคุณครับ
DVDR2U

« ตอบ #65 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 06:12:05 »

วันนี้ DVDR2U แนะนำแผ่น Verbatim แบบ DVD9 (8.5GB) รุ่นใหม่ครับ

Verbatim DVD+R DL 8X (Pack30) ราคาแพ๊คละ 1,230 บาท เฉลี่ยแผ่นละ 41 บาทเท่านั้นครับ สำหรับลูกค้าที่ใช้เยอะ จะอยู่ที่ราคา 1,220 บาท (ซื้อ 4 แพ๊คขึ้นไปครับ)

สำหรับลูกค้าที่สนใจ DVD+R/-R DL (DVD9 8.5GB) ดูสินค้าได้ที่นี่ครับ ถูกที่สุดก็แผ่นละสิบกว่าบาทครับ แต่คุณภาพก็จะสู้แผ่น Verbatim ไม่ได้ครับ

แผ่น CD / DVD เปล่าเราก็มีจำหน่ายหลากหลายยี่ห้อครับ แวะมาชมที่เว็บ www.dvdr2u.com ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
DVDR2U

« ตอบ #66 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 00:59:28 »

แผ่น Princo และ Smartbuy ปรับราคาลงครับ ดูราคาได้ที่เว็บไซต์ http://www.dvdr2u.com

หรือดูได้ที่ใบราคาสินค้า DVDR2U Pricelist ครับ

แผ่น MAXX DVD-R 8X, MAXX DVD-R 16X, MAXX DVD-R 16X White Inkjet Printable ของเข้ามาแล้วนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ
DVDR2U

« ตอบ #67 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 15:32:18 »

วันนี้แนะนำสินค้า 2 ตัวครับ
- MAXX DVD-R 8X ราคา 255 บาท
- MAXX DVD-R 16X ราคา 270 บาท
แผ่นผลิตโดย CMC Magnetics เกรดเดียวกับแผ่น Philips ซึ่งถือได้ว่าเป็นแผ่นคุณภาพสูงและคุ้มราคาครับ

ดูผลทดสอบแผ่นโดยการไรท์กับเครื่องไรท์ ASUS, Lite-on, LG, Pioneer และ Samsung พร้อมแสกนดูค่า PIE/PIF โดยละเอียดได้ที่นี่เลยครับ

สนใจสั่งซื้อเชิญดูรายละเอียดได้ในเว็บ DVDR2U ได้เลยครับ หรือโทรสอบถามได้ที่ 08-5320-0088 และเรายังมีแผ่นคุณภาพดีอีกหลายยี่ห้อจำหน่ายครับ ขอบคุณครับ
DVDR2U

« ตอบ #68 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 17:55:35 »

... ขอดันครับ

วันที่ 4 กันยายนเราปรับราคาแผ่น Princo CD และ DVD ลงครับ

ลองดูราคาได้ที่ DVDR2U Pricelist ได้เลยครับ
DVDR2U

« ตอบ #69 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 10:58:46 »

... ขอดันครับ ...
DVDR2U

« ตอบ #70 เมื่อ: 13 กันยายน 2010, 23:35:04 »

วันนี้นำเสนอแผ่น Blu-ray (BD-R) แบบ 25GB ครับ โดยเป็นแผ่นคุณภาพแบรนด์ MAXX ครับ

MAXX BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable

แผ่นผลิตจาก Infomedia ประเทศไต้หวัน เกรด A 100% รับรองคุณภาพครับ ถึงแม้ราคาจะต่ำที่สุดในท้องตลาด แต่คุณภาพไม่ได้ต่ำเลยครับ ที่ตัวนี้ขายถูกได้ เพราะ OEM แบรนด์ MAXX ซึ่งเป็นแบรนด์ของร้าน DVDR2U เองครับ ทำให้เรากำหนดราคาขายได้อย่างอิสระ ราคาจำหน่ายจึงถูกกว่ายี่ห้ออื่นพอสมควรครับ

ราคาจำหน่ายปลีกอยู่ที่ 485 บาท (5 แพ๊ค = 480 บาท)

เนื่องจากแผ่น MAXX BD-R เป็นแผ่นรุ่นใหม่ เครื่องไรท์รุ่นเก่าอาจจะใช้ไม่ได้ กรุณาดูที่ list ด้านล่างครับ

ใช้ได้ที่ความเร็ว 4X
- BenQ BW-1001
- LG BH10NS30, WH10LS30, BH12NS30
- LiteOn DH-4B1S, IHBS212
- Optiarc BD-5730S
- Panasonic SW-5583, SW-5584, UJ-240
- Plextor PX-B910SA
- Sony BWU-100A, BWU-200S, BWU-300S

ใช้ได้ที่ความเร็ว 8X
- LiteOn DH12B2SH
- Pioneer BDR-205

หรือดาวน์โหลดเป็น PDF Files ด้านล่างเลยครับ
Blu-ray Writer Compatibility List, Blu-ray Recorder Compatibility List

นอกเหนือจากนี้มีแนวโน้มที่จะใช้ไม่ได้ครับ อาการของแผ่น BD-R ที่ไม่ Support กับเครื่องไรท์ คือเมื่อใส่ไปแล้วจะไม่เห็นแผ่นเลยครับ

สบาย-สบาย

« ตอบ #71 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 00:41:49 »

พึ่งซื๊อแผ่น MAXX DVD-R ล๊อตใหม่ เห็นกล่องก็ไม่เหมือนเดิม เช็คแผ่นดูถึงได้รู้ว่า

เปลี่ยนโรงงานผลิตซะแล้ว เสียดายกับแผ่น ID:GSCxxx

ไม่ทำแล้วหรอครับ พอจะมีแผ่นที่เป็น ID:GSCxxx อยู่หรือไม่ครับ

ใช้มานานจนไม่อยากจะเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นอะครับ

DVDR2U

« ตอบ #72 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 12:30:59 »

พึ่งซื๊อแผ่น MAXX DVD-R ล๊อตใหม่ เห็นกล่องก็ไม่เหมือนเดิม เช็คแผ่นดูถึงได้รู้ว่า

เปลี่ยนโรงงานผลิตซะแล้ว เสียดายกับแผ่น ID:GSCxxx

ไม่ทำแล้วหรอครับ พอจะมีแผ่นที่เป็น ID:GSCxxx อยู่หรือไม่ครับ

ใช้มานานจนไม่อยากจะเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นอะครับ

ตัวเก่าที่ผลิตที่ Gigastorage (midcode: GSC003) ผมไม่ได้สั่งของเข้ามาแล้วครับ เนื่องจากผมมีปัญหาด้านราคาขายของแผ่น MAXX ที่ต่ำกว่าแผ่นเจ้าตลาดอีกยี่ห้อนึงที่ผลิตโรงงานเดียวกันครับ ทำให้มีปัญหาเรื่อยมาครับ ครั้งล่าสุดก็มีปัญหาเนื่องจากเจ้านั้นต่อว่าเราไปให้ทางโรงงานฟัง ทางโรงงานเลยต้องหยุดส่งของให้เราครับ ผมจึงเลิกสั่งแล้วหันมาสั่งกับ CMC Magnetics แทนครับ
DVDR2U

« ตอบ #73 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 12:32:29 »

ทดสอบคุณภาพแผ่น MAXX ตัวใหม่โดย CMC Magnetics ที่นี่เลยครับ
http://www.dvdr2u.net/forum/viewtopic.php?f=4&t=612

แผ่นเก็บรักษาได้หลายปีแน่นอนครับ เพราะมีลูกค้าได้นำเอาแผ่นที่ผลิตจาก CMC ในยี่ห้อ Iomega ไรท์ไปแล้ว 3 ปีกว่า ผลแสกนยังดูดีอยู่เลยครับ ดีไม่ดีอาจจะเก็บได้ถึง 10 ปีเลยครับ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #74 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 16:40:51 »

วันก่อนผมไปซื้อแผ่น dvd mitsubishi ร้านท่านที่พันทิบครับ ถูกดีครับ great

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ขึ้นบน
  พิมพ์