หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DVDR2U - จำหน่ายแผ่น CD-R, DVD-R, BD-R, กระดาษ Glossy ราคาถูกครับ!  (อ่าน 25293 ครั้ง)
DVDR2U
Vmodtech Member

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #75 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 22:31:56 »

วันก่อนผมไปซื้อแผ่น dvd mitsubishi ร้านท่านที่พันทิบครับ ถูกดีครับ great
ขอบคุณมากครับผม
DVDR2U

« ตอบ #76 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 22:32:19 »

วันจันทร์ที่ 20 กันยายน 2553

ทางร้าน DVDR2U ได้ปรับราคาขายสินค้าในบางรายการลงไปครับ

ดูราคาสินค้าได้ที่ DVDR2U Pricelist หรือที่เว็บไซต์ DVDR2U

รายการสินค้าที่ปรับลงจะมี
Princo CD-R 56X (Budget) , 50 แผ่น - ไม่มีกระปุก
Princo CD-R 56X (เกรด A) , 50 แผ่น - ไม่มีกระปุก
Princo CD-R 56X White Inkjet Printable (50 แผ่น - ไม่มีกระปุก)
Princo DVD-R 8X (50 แผ่น - Cakebox)
Princo DVD-R 16X (50 แผ่น - Cakebox)
Princo DVD-R 16X "Budget" (50 แผ่น - Cakebox)
Princo DVD-R 8X White Inkjet Printable (50 แผ่น - Cakebox)
Princo DVD-R 16X White Inkjet Printable (50 แผ่น - Cakebox)

Melody CD-R 52X (มี 4 สี: ชมพู, ส้ม, เขียว, เหลือง)
Melody DVD+R DL 8X (Pack 25)
Melody DVD+R DL 8X White Inkjet Printable (Pack 25)

For This DVD-R 16X White Inkjet Printable

BenQ CD-R 52X Music
BenQ CD-R 52X White Inkjet Printable
BenQ DVD-R 16X White Printable
BenQ DVD+R 16X White Printable

Perfect'o DVD+R DL 8X White Inkjet Printable

Philips BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable

Smartbuy DVD-R 16X "White"
Smartbuy DVD-R 16X White Inkjet Printable
Smartbuy DVD+R 16X (White)

Verbatim DVD-R 16X Digital Movie
Verbatim DVD+R 16X Digital Movie
Verbatim BD-R 4X 25GB
Verbatim BD-RE 2X 25GB

Refill Sleeve 'ใส่แผ่นด้านบนแบบฉีกแล้ว (R & J)'
Refill Sleeve 'ใส่แผ่นด้านบนแบบฉีกแล้ว (Y-Tech)'
Refill Sleeve 'ใส่แผ่นด้านข้างแบบฉีกแล้ว (Y-Tech, อย่างหนา)'

CD Case Plastic Sleeve (ถุงแก้ว) ขนาด 13.0 x 17.5, เกรด A
VCD Case Plastic Sleeve (ถุงแก้ว) ขนาด 15.5 x 17.5, เกรด A
DVD Case Plastic Sleeve (ถุงแก้ว) ขนาด 15.5 x 26.65, เกรด A

Freejet 1000 cc. (1 ลิตร) *เฉพาะ Epson และ Canon

ที่แสดงด้านบนคือสินค้ารายการที่มีการปรับราคานะครับ สนใจสั่งซื้อติดต่อเราได้เลยครับ

หรือดูรายละเอียดสินค้าทั้งหมดได้ที่เว็บไซต์ www.dvdr2u.com

ขอบพระคุณมากครับ
DVDR2U

« ตอบ #77 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 10:46:58 »

... ขอดันครับ .... Cheesy
DVDR2U

« ตอบ #78 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 20:42:41 »

ขออัพเดทหน่อยครับผม

สำหรับลูกค้าที่ใช้กล่องไปรษณีย์ เรามีกล่องไปรษณีย์จำหน่าย ในราคาที่ถูกกว่าไปซื้อที่ไปรษณีย์ไทยครับ ลองดูราคาได้ที่เว็บไซต์ www.postbox2u.com ครับ

และยังมีบริการทำสำเนา (Copy) แผ่น CD, DVD และ Blu-ray สำหรับท่านที่ต้องการทำสำเนาแผ่นจำนวนมากครับ  ท่านใดสนใจใช้บริการ Copy CD, Copy DVD ติดต่อเราได้ที่เว็บไซต์ www.copycddvd.com ครับ

หรือท่านที่มีปัญหาในการใช้แผ่น CD-R / DVD-R / Blu-ray ไม่ว่าจะเป็นไรท์แผ่นไม่ได้ มีปัญหาไรท์เสีย สอบถามเราได้ที่ DVDR2U Support Forum ครับ ยินดีตอบให้ทุกปัญหาที่ตอบได้ แม้ว่าจะไม่ได้เป็นลูกค้าเราครับ

ขอบพระคุณลูกค้าและเว็บมาสเตอร์ที่ให้เนื้อที่โฆษณาด้วยครับ
DVDR2U

« ตอบ #79 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 21:05:33 »

ราคาสินค้าปรับลงวันที่ 26 ตุลาคม 2553 ครับ

ดูราคาสินค้าที่ปรับลงได้ที่ DVDR2U Pricelist

หรือชมสินค้าได้ที่เว็บ DVDR2U

ขอบคุณครับ
DVDR2U

« ตอบ #80 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 19:30:03 »

วันนี้ผมขอแนะนำแผ่น Blu-ray 2 ตัวครับ

ตัวแรกถูกที่สุด และคุณภาพดีที่สุดในท้องตลาดในขณะนี้
Century BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable
ราคาแพ๊คละ 400 บาท (ซื้อ 5 แพ๊คขึ้นไป แพ๊คละ 395 บาท)
- 10 แผ่นต่อแพ๊ค

อีกหนึ่งตัวแพงขึ้นมานิด เป็นแผ่นยี่ห้อ MAXX ครับ
MAXX BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable
ราคาแพ๊คละ 455 บาท (ซื้อ 5 แพ๊คขึ้นไป แพ๊คละ 450 บาท)
- 10 แผ่นต่อแพ๊ค

ที่แผ่น Blu-ray 2 ตัวนี้ราคาถูกกว่ายี่ห้ออื่นในระดับเดียวกันเพราะเป็นแบรนด์ของทาง DVDR2U เราสั่งผลิต OEM จากโรงงานและนำเข้ามาขายโดยตรงครับ ราคาถือว่าคุ้มราคาที่สุด โดยเฉพาะแผ่นยี่ห้อ Century นั้นผลิตจาก Infomedia สามารถไรท์ได้ดีกับเครื่อง Blu-ray Writer ใหม่ ๆ ได้ทุกรุ่น และหากใช้ Pioneer BDR-205 หรือ Lite-on DH12B2SH สามารถไรท์ได้ถึง 8X โดยที่แผ่นไม่มีปัญหาเลยครับ ปกติผมไรท์หนัง Blu-ray ดูเองก็ไรท์ที่ความเร็วระดับ 8X ครับ ไรท์หนัง 1 เรื่องใช้เวลาแค่ 13 นาทีเอง ผมดูกับเครื่องเล่น Sony รุ่น BDP-S370 และ Philips BDP-3100 โดยไม่มีปัญหาเลยครับ จุดด้อยของแผ่นตัวนี้คือต้องไรท์กับเครื่องไรท์รุ่นใหม่ ๆ เท่านั้น ส่วนใหญ่จะใช้ไม่ได้กับเครื่องไรท์รุ่นเก่าครับ ตอนซื้อต้องดู Complatibility List ครับ จะได้ไม่มีปัญหา

สำหรับยี่ห้อ MAXX นั้นเป็นแผ่นที่ผลิต OEM จาก CMC Magnetics ซึ่งถือว่าเป็นโรงงานที่ใหญ่ที่สุดในโลก เช่นเดียวกับแผ่น MAXX DVD-R ที่เราขายอยู่ในขณะนี้ จุดเด่นของแผ่น MAXX (หรือแผ่นจาก CMC ทุกตัว) คือแผ่นออกมานานแล้ว แผ่นตัวนั้นรองรับเครื่องไรท์ได้เกือบทุกรุ่นในท้องตลาด ไม่ว่าจะใหม่หรือเก่าใช้ได้หมดครับ
DVDR2U

« ตอบ #81 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 21:57:18 »

ขอดันหน่อยครับ Smiley
DVDR2U

« ตอบ #82 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 19:17:23 »

... ขอดันหน่อยครับ ... Cheesy
หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์