หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BAV SHOW 2009 ครั้งที่ 7  (อ่าน 10191 ครั้ง)
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 14:35:02 »

ที่โรงแรมแกรนด์เมอเคียว ฟอร์จูน ถ.รัชดาภิเษก รหว่างวันที่ 26-29 พฤศจิกายน 2552

เชิญผู้ที่สนใจ ในเครื่องเสียง ครับ โดยเฉพาะผู้ที่สนใจอยากจะลิ้มลองเสียงจาก เครื่องหลอด มีนัก DIY บ้านเรา ยกขบวนไปโชว์ด้วย เป็นสามาชิก รุ่นใหญ่ จากเวป www.thaidiyaudio.net ครับผม

แว่วๆว่า โชว์อยู่ ชั้น 14 ครับผม ห้อง 1425-1426  อยู่ริมสุดฝั่งห้างโลตัส

รายการตามนี้

ห้องที่ 1 มีลำโพง Aurum Cantus
เครื่องโชว์ 

1.450 TL  มุมคนรักหลอด
2.833A   PETER
3.805PP  pOK
4.SV572  TC
5.845SE THE KOB
6.4D32  Karin Preeda
7.PRE 800  Alexdiy
8.CD shiga Alexdiy
9.CD DENON DCD2560GL pOK

ห้องที่2 ลำโพง Lowther DX2
เครื่องที่โชว์

1.TT ไม้สัก+ Phono+แผ่นเสียงที่จะเปิด  Dinlimkhong
2.300B  Saneha
3.6BM8 yAi
4.45 pajone

ไปเยี่ยมชมเป็นกำลังใจให้กับ พี่น้อง ชาว thaidiy กันด้วยนะครับ แล้วลองฟังดูว่า เครื่องทำเองกับเครื่องแบรนเนม ต่างกันแค่ไหน!~

intello แต่ละเครื่อง แต่ละหลอดที่ขนไป งามๆหาดูได้ยากนัก ราคาก็.... อยากรู้ราคาแต่ละหลอด ลองกด ebay ดูครับ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 14:39:49 »

intello intello intello intello intello
ไม่อยากไปเลยครับ กลัวกิเลสจับกลับบ้านหูเสีย นอนไม่หลับสามวันสามคืน อิอิกำ
ของแรงๆทั้งน้านนน  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
2jz_turbo

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 17:28:25 »

ปีนี้เค้าจะมี UE ตัว custom ให้ลองป่าวนะ เห็นว่าปีที่แล้วมี แต่ว่าต้องไปถามแล้วเค้าจะหยิบมาให้ กรำ อดลองเลยตรู

kim

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 19:36:50 »

ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืดห่านคู่ รองเท้าเตะ ไปในงานได้ไหมครับ แบบกระเป๋าแบนปลายเดือน แต่ใจไม่แบน love
numz

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 19:44:38 »

ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืดห่านคู่ รองเท้าเตะ ไปในงานได้ไหมครับ แบบกระเป๋าแบนปลายเดือน แต่ใจไม่แบน love

Tongue ปีที่แล้วผมก็แบบนั้นนะ เสื้อห่านคู่ขาดด้วย ขาสั้น รองเท้าแตะคีบ... ก็ต้อนรับดี พนักงานปรี่เข้ามาหยั่งกะคิดว่าเรามีตัง whistle เชียร์ไอ้นั้น ให้ลองไอ้นี่ แถมเปิดห้อง ks โชว์ชุดหย่ายด้วย แต่ได้อยุ๋ฟังแป๊บเดียวเพราะเค้าจะปิดห้องกลับบ้านหล่ะ  oops

2jz_turbo

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 20:16:00 »

Tongue ปีที่แล้วผมก็แบบนั้นนะ เสื้อห่านคู่ขาดด้วย ขาสั้น รองเท้าแตะคีบ... ก็ต้อนรับดี พนักงานปรี่เข้ามาหยั่งกะคิดว่าเรามีตัง whistle เชียร์ไอ้นั้น ให้ลองไอ้นี่ แถมเปิดห้อง ks โชว์ชุดหย่ายด้วย แต่ได้อยุ๋ฟังแป๊บเดียวเพราะเค้าจะปิดห้องกลับบ้านหล่ะ  oops

ปีนี้เราลองถอดเสื้อไปงานกันดูป่าวพี่ อิอิ ล้่อเล่นน่ะคับ กรำจิง ๆ เลยพี่ เสาอาทิตนี้ผมต้องไปหนองคาย สงสัยจะอดแหะ

numz

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 21:02:28 »

ปีนี้เราลองถอดเสื้อไปงานกันดูป่าวพี่ อิอิ ล้่อเล่นน่ะคับ กรำจิง ๆ เลยพี่ เสาอาทิตนี้ผมต้องไปหนองคาย สงสัยจะอดแหะ

ถอดเสื้อ คงแข็งตาย หนาวอิ๊บอ๊าย

numz

« ตอบ #7 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 20:27:27 »

mdr เอารูปมา ให้ดูฝีมือ ว่าคนไทยทำอะไรไม่แพ้ชาติไดในโลก !!

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #8 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 22:00:22 »

gasp 450TL
 gasp 833A
 gasp Lowther
 gasp gasp gasp gasp อิอิกำ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #9 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 22:24:17 »

แรงๆทั้งนั้นเลยนะครับเนี่ย  great
2jz_turbo

« ตอบ #10 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 23:08:03 »

mdr เอารูปมา ให้ดูฝีมือ ว่าคนไทยทำอะไรไม่แพ้ชาติไดในโลก !!

พี่ไม่เอาของพี่ไปส่งประกวดบ้างอ่ะคับ อิอิ Ben Audio

numz

« ตอบ #11 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 02:51:45 »

พี่ไม่เอาของพี่ไปส่งประกวดบ้างอ่ะคับ อิอิ Ben Audio

แอมป์บ้านๆ หลอดตลาดๆ  oops เขิลตาย

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 09:44:12 »

eek...
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 10:21:22 »

คาดว่า  แต่ละชุดนี่  เงินล้านนึง คงมีทอนสัก 2 บาทครับ อิอิกำ
numz

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2009, 21:21:40 »

คาดว่า  แต่ละชุดนี่  เงินล้านนึง คงมีทอนสัก 2 บาทครับ อิอิกำ

Tongue เครื่อง DIY คงไม่ถึงครับ แต่ถ้าเป็นแบรนเนมก็ คงไม่พอ  whistle

ที่แน่ๆ ตัวที่นำมาโชว์แว่วๆว่า ไม่ขายครับ เพราะ หลอดแต่ละเบอร์ที่นำมาใช้ หาไม่ง่ายเท่าไหร่นัก  sarcastic

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์