หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หูฟัง Jabees Bsport โอเคมั้ยครับ  (อ่าน 30131 ครั้ง)
taweesak1
Registered User
*

« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2016, 15:12:31 »

ช่วงนี้เข้ากูเกิ้ลหาเรื่องหูฟังบลูทูธแล้วเจอชื่อนี้บ่อยมากครับ รีวิวก็ค่อนข้างเยอะเลย น้องบุคกี้ กับ ไออุ้ม ก็มีคลิปรีวิว ผมดูสเปคแล้วก็โอเคนะครับ  มีกันเหงื่อกันน้ำ ระยะสัญญาณ 20 เมตร แต่ผมมาสะดุดตรงที่มี earhook ให้สองอัน มีจุกยาง 3 อัน เลือกได้ตามไซส์เรา น่าจะหมดปัญหาเรื่องหูหลุดเหมือนเจ้าอื่นป่ะ

แต่ไม่ค่อยเห็นเพื่อนๆในนี้พูดถึงกันเท่าไหร่ อยากรู้ว่ามีคนรู้จักหรือเคยลองกันมาบ้างรึยังครับ มันโอเคมั้ย เรื่องเสียงไม่คาดหวังมากนะเข้าใจอยู่ว่าหูฟังบลูทูธมันไม่ได้เด่นเรื่องเสียงมากอยู่ละ
korneka
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2016, 13:21:35 »

เห็นเทรนเนอร์ที่ฟิตเนสใช้กันสองสามคน เค้าใส่วิ่งใส่เล่นเวทกันก็ไม่เห็นมีปัญหาเรื่องหลุดนะอย่างที่คุณ......บอกนั่นแหละ แต่เสียงผมไม่รู้สิไม่ได้ฟังเอง เหอๆ
poomswang
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2016, 13:33:36 »

ตอนแรกผมก็เกือบจะจัดตัวนี้ละ เหมือนจะธรรมดา แต่ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน ..
แต่ๆๆๆ สุดท้ายผมก็จัด Sony NWZ-W273 เพราะผมว่ายน้ำบ่อยกว่า กับมีเมมในตัว
ตัวนี้ตอบโจทย์กว่า ตัว Jabees ติดแค่ Jabees มันกันเหงื่อดีจริง แต่ไม่ถึงกับลงสระได้เนี่ยละ
ไม่งั้นผมก็ไม่ต้องจ่ายเยอะละ Jabees ไม่ถึงพันห้าเองมั้ง
taweesak1
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2016, 12:49:03 »

ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ ไปลองเทสของเพื่อนมาแล้วครับ เดี๋ยวคงต้องไปจัดเร็วๆนี้
wiparat
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 เมษายน 2017, 16:51:54 »

Thanks for the info.

reddagon88
suriyac
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 มกราคม 2018, 17:35:37 »

เสียงผมว่าไม่น่าเกลียดน่ะรุ่นนี้ลองแล้ว
johnson83
*

https://www.ballinw.com/joker123/

http://wow.in.th/kQbw
« ตอบ #6 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2018, 12:00:25 »

ตอนนี้มีตัวไหนแนะนำอีกมั้ยครับผมเห็นใน aliexpress 918kiss 9taobao มีหูฟังสวยๆ ถูกๆ หลายรุ่นเลย แต่ก็ไม่กล้ากดกลัวสวยแต่รูปจูบไม่หอม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์