หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย HIS IceQ Turbo 4670 512mb  (อ่าน 2875 ครั้ง)
jirachaiz
Registered User
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 11:10:24 »

ขาย HIS IceQ Turbo 4670  512mb ครับ

ซื้อมาเมื่อ เดือน เมษายนปีนี้ครับ ประกัน DCOM 3 ปี

ถึง 05/2012 ครับ  มีกล่องสภาพยังดี ซีดีไดรเวอร์ แล้วก็ DVI to HDMI ครับ

เล่นเกมได้สบาย ๆ ครับ  ผมตั้งราคาไว้ท่านใดสนใจ PM มาได้ครับ

ท่านใดสนใจ PM ติดต่อมาสอบถาม หรือต่อรองราคาได้ครับได้เลยครับ

ถ้าต้องการดูของหรือซื้อขาย สะดวกที่ ฟิวเจอร์รังสิต หรือ เซียร์รังสิตก็ได้ครับ ผมอยู่แถว ๆ เมืองเอก

ที่ขายเพราะว่าไม่ค่อยได้เล่นเกมแล้ว

เก็บไว้ก็ใช้ไม่คุ้มครับ

ส่วนรูปเดี๋ยวจะเอาลงให้ภายหลังนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2009, 23:53:48 โดย jirachaiz » บันทึกการเข้า

Learn To Clock
achach
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 13:36:35 »

Wink ผมว่าราคาแรงไปนิดนะ ของใหม่ราคา น่าจะลงแล้วนะ
jirachaiz
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 14:26:54 »

Wink ผมว่าราคาแรงไปนิดนะ ของใหม่ราคา น่าจะลงแล้วนะ

ครับผมก็เห็นด้วยครับ แต่ยังไงก็อยากให้คนที่สนใจลองคุยกันดูครับ ^^

ขอบคุณนะครับที่่ให้คำแนะนำ

yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 14:51:24 »

เมื่อก่อนตอนจะขายของผมเคยคิดว่าตั้งราคาเผื่อคนต่อนะครับ

แต่เคยลองไปทีนึง ไม่มีคนมาต่อเลยครับ จนต้องลดมา นั่นแแหละ คนถึงเข้ามาต่อ

และต่อแบบที่ว่า อะโห*-*

แต่ก็รีบขายๆไปเพราะไม่อยากมานั่งเฝ้ากระทู้ ขายของไอทีพวกนี้เจ็บตัวเยอะเป็นส่วนใหญ่

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
jirachaiz
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 17:22:06 »

เมื่อก่อนตอนจะขายของผมเคยคิดว่าตั้งราคาเผื่อคนต่อนะครับ

แต่เคยลองไปทีนึง ไม่มีคนมาต่อเลยครับ จนต้องลดมา นั่นแแหละ คนถึงเข้ามาต่อ

และต่อแบบที่ว่า อะโห*-*

แต่ก็รีบขายๆไปเพราะไม่อยากมานั่งเฝ้ากระทู้ ขายของไอทีพวกนี้เจ็บตัวเยอะเป็นส่วนใหญ่

ที่ท่าน  yuki_kaze  กำลังจะบอกคือไม่ต้องหวังราคามากหรือเปล่าครับ T T

คือที่มีอยู่มันไม่ได้ใช้ให้คุ้มค่าความสามารถของมันน่ะครับ

เลยอยากเปลี่ยนให้มันเป็นเงินดีกว่า ^^

ท่านใดสนใจ PM มาคุยก่อนนะครับ ผมตกลงได้

INUGAMI21

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 23:37:03 »

ไม่ได้มาป่วน และก็ไม่ได้อยากได้(หวังลดราคา)นะครับ อยากให้ซื้อขายกับแบบตรงไปตรงมา ตั้งราคาแบบไม่มีXXXXจะ
น่าสนใจมากกว่า ให้ลูกค้าจินตนาการราคาเอาเองเหมือนร้านตามพันทิพย์ทำ มันก็ดูเอาเปรียบกันนะครับ

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 23:38:20 »

ดันๆครับ  lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
jirachaiz
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 23:52:54 »

ไม่ได้มาป่วน และก็ไม่ได้อยากได้(หวังลดราคา)นะครับ อยากให้ซื้อขายกับแบบตรงไปตรงมา ตั้งราคาแบบไม่มีXXXXจะ
น่าสนใจมากกว่า ให้ลูกค้าจินตนาการราคาเอาเองเหมือนร้านตามพันทิพย์ทำ มันก็ดูเอาเปรียบกันนะครับ

ต้องขอบคุณสำหรับคำแนะนำ และขออภัยในที่นี้ด้วยครับ

เอาเป็นว่าราคา PM มาคงจะดีกว่านะครับ จะได้ชัดเจนไปสำหรับคนที่สนใจครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์