หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: cod mw2 ไอ้ด่านนี้มันผ่านยังไงครับเนี่ย  (อ่าน 10038 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2009, 20:55:58 »

จำไม่ได้อ่ะครับดิส  erf
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2009, 10:25:00 »

จำไม่ได้อ่ะครับดิส  erf
อิอิกำครับน้า  out

ผมวางเคลย์โมไม่ได้แล้ว มันดันทลึ่งไปเซฟตอนที่ผมติดอยู่ในบ้านละ เดินออกไปตายหยังเขียดลูกเดียว เอาไว้มีอารมณ์จะลุยระห่ำอีกที drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kayazuda
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 07:54:41 »

lol เข้าบ้านได้แล้ว แนะนำ ตอนที่รอ มันโหลด ดาต้า
วิ่งขึ้นบนเลยครับ ไปดักตรงบันได  ไม่ต้องกลัวว่าจะมีใคร ยิงด้านหลัง
อ่อ ก่อนจะทำ แนะนำ หา เคลย์ แมว  แล้วก็ ไปดักๆไว้ครับ ไม่ต้องกลัวเพื่อนเราจะเดี้ยง เพราะพวกแม่ม อมตะ
มาโดนตามเนื้อเรื่องตอนท้ายๆนั่นแหละ
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 10:13:08 »

วันนี้จัดเลยดีกว่า....หาแผ่นที่เซียร์ด่วนเลยเรา mdr go

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 14:21:23 »

drunk ท่านทำเหมืองเป็นอาชีพรึป่าว ขุด ขั้นเทพเลย

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์