หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายรถจักรยานยนต์ Fino Sport สีเหลือง เป็นของใหม่ ราคาถูก ๆ ครับ  (อ่าน 27220 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 23 เมษายน 2009, 00:20:10 »

โอ้!! เพื่อนผมแห้วเลยครับงานนี้ ออกตัวไม่ทันฟีโน่อีกแล้วครับ อิอิ Cry

ขอบคุณมากครับท่านน่อม เพิ่งไปส่งมาเมื่อกี้เองครับ อิอิ คนซื้อสวยด้วยครับท่านน่อม

อยากขี่จังครับ love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 เมษายน 2009, 01:10:15 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณน้องหนิงมากนะครับ ขอบคุณมากครับ

เง้อ  พี่ผมใจร้ายไม่บอกกันเลยออะ งอนดีกว่า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์