หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : DFI DK P55-T3eH9 Review  (อ่าน 13451 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2009, 20:08:30 »

เฟอรารี่   อย่าริลงถังแก๊สครับ อิอิกำ
PrKM
Registered User
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 03:39:27 »

ตกลงถ้าจะจัดตัวนี้ คุ้ม น่าเล่นรึป่าวครับ อ่านๆ มาเห็นมีแต่ปัญหา Dual Lan อิอิ

ราคาขนาดนี้นี้ต้องลืมเรื่องความคุ้ม แล้วไปมองเรื่องความชอบในเรื่องหน้าตาสีสัน+ฟีเจอร์ต่างๆที่บอร์ดมีมาให้กับเรื่องการใช้งานแทนว่าตรงตามที่ใช้รึเปล่าครับ  intello

บังแนะนำอย่างนี้ ก็คือ ถ้ามีงบแนะนำให้จัดโดยไวเลยใช่ไหมครับ  mdr

ถ้าเปรียบกับพวก Asus P7P55D ทั้งรุ่น PRO และ EVO เป็นยังไงบ้างครับ

เห็นระดับราคาใกล้เคียงกัน และฟีเจอร์คล้ายๆ กัน เป็นบังแนะนำตัวไหนครับ?
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #32 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 07:11:15 »

ตกลงถ้าจะจัดตัวนี้ คุ้ม น่าเล่นรึป่าวครับ อ่านๆ มาเห็นมีแต่ปัญหา Dual Lan อิอิ

ราคาขนาดนี้นี้ต้องลืมเรื่องความคุ้ม แล้วไปมองเรื่องความชอบในเรื่องหน้าตาสีสัน+ฟีเจอร์ต่างๆที่บอร์ดมีมาให้กับเรื่องการใช้งานแทนว่าตรงตามที่ใช้รึเปล่าครับ  intello

บังแนะนำอย่างนี้ ก็คือ ถ้ามีงบแนะนำให้จัดโดยไวเลยใช่ไหมครับ  mdr

ถ้าเปรียบกับพวก Asus P7P55D ทั้งรุ่น PRO และ EVO เป็นยังไงบ้างครับ

เห็นระดับราคาใกล้เคียงกัน และฟีเจอร์คล้ายๆ กัน เป็นบังแนะนำตัวไหนครับ?

ผมชอบมีกิ๊กครับ lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp
True Love Always

« ตอบ #33 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 07:31:24 »

ผมชอบมีกิ๊กครับ lol

เล่นง่าย อัดไม่ไปซ๊ะงั้นผม เง้อ Cry
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #34 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 12:53:31 »

ไม่ค่อยชอบใจตรงพลาสติกที่เอามาแปะซิงค์เท่าไหร่ครับ แต่โดยรวมก้อสวยดีครับ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #35 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 08:20:13 »

เหมือนเดิมเลย

แต่ละรุ่นออกมา แรง

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 09:39:14 »

ไม่ค่อยชอบใจตรงพลาสติกที่เอามาแปะซิงค์เท่าไหร่ครับ แต่โดยรวมก้อสวยดีครับ

อยู่ในมือ อาจารย์ฮูก  ยังไงก็แรงครับ  อิอิ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #37 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 10:46:39 »

อยู่ในมือ อาจารย์ฮูก  ยังไงก็แรงครับ  อิอิ

นั่นสิครับ ถ้าไม่แรงก็จับข่มขืนซะเลย ว่าแล้วไปเทสmsn+FFต่อดีกว่า.. lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #38 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 11:19:20 »

นั่นสิครับ ถ้าไม่แรงก็จับข่มขืนซะเลย ว่าแล้วไปเทสmsn+FFต่อดีกว่า.. lol

อิอิ ผมจะหา4G ไม่เจอน๊ะซิครับ
งวดนี้ บ๊ายบาย DFI ก่อนครับ จริงๆสนใจ Biostar แต่ Evga มาไทย ใจผมเลยอยากไปคบพี่ Gig drunk
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์