หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบปฏิบัติการเวอร์ชั่น "พันทิพย์" มันเชยแล้วครับ  (อ่าน 12619 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 08:53:12 »

พันทิพย์มันก็แค่มาเป็นแผ่น cd, dvd ครับ มาดูนี่เลย ที่จีนมันออกมาแล้วครับ เย้ยฟ้าท้ามฤตยูมาก กับ OS เวอร์ชั่น USB DRIVE วางขายกันไม่เกรงใจเจ้าของผลิตภัณฑ์

ราคาโดยประมาณก็ราว ๆ 500 บาทครับ

ละเมิดลิขสิทธิ์กันแบบไม่เกรงใจจริง ๆ พวกเราอย่าเอาเยี่ยงอย่างนะครับ อิอิกำ out

ที่มา : arip

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 09:05:21 »

ประเทศจีนนี่เก่งchipหายเลย rofl
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 09:12:03 »

เอาอะไรมากครับ

ขนาดนมผงให้คนบ้านเค้ากินทุกวัน  ยังจะโกงกันได้เลยครับ อิอิกำ

เสี่ยจอร์ชบูชยังแอบไปซื้อนาฬิกาเก๊เมืองจีนอีกต่างหาก   สรุปคือลูบหน้าปะจมูกไปวันๆจริงๆ อิอิ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 09:22:38 »

เง้ออออออออออออออออออออ อิอิ   ผมขอ  1 ชุดครับ  โอนเงินที่ไหน ครับ  อิอิ lol drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 09:30:53 »

เดี๋ยวปีใหม่ผมไปเมืองจีนพอดี เผื่อเจอ GTX275 ปลอม ตัวละพันห้า อิอิ love

แต่ผมไม่เข้าใจทำไมบุชต้องไปซื้อนาฬิกาเก๊ เป็นผม ๆ ใส่ seiko ของแท้ ยังดีซะกว่าใส่ rolex ปลอม

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #5 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 09:34:53 »

อิอิกำครับ  rules
ปลอมมาเรื่อยๆเลย เฮ้อ คิดแล้ว กลัวๆยังไงไม่รู้ครับ  beurk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 09:41:48 »

ปลอมมาเรื่อยๆเลย เฮ้อ คิดแล้ว กลัวๆยังไงไม่รู้ครับ  beurk

ระวังหญิงปลอมเด้ออาว

แนะนำว่า  ให้เปิดแพ็คเกจดูก่อนตัดสินใจครับ อิอิกำ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 10:27:04 »

no หล่ะนั้นมันลายเซ็นใครอ่าคับ แบบว่า ไม่ เก็ตเท่าไหร่

MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #8 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 10:41:11 »

แนะนำว่า  ให้เปิดแพ็คเกจดูก่อนตัดสินใจครับ อิอิกำ
ผมก็ว่าจังซั่นล่ะครับพ่อใหญ่ ถ้ามีโปรโมชั่น Trial สัก 7 วันก็ดีสินะครับ อิอิกำ  out

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Friday~13rd

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 07:07:06 »

ผมก็ว่าจังซั่นล่ะครับพ่อใหญ่ ถ้ามีโปรโมชั่น Trial สัก 7 วันก็ดีสินะครับ อิอิกำ  out

ไม่ต้อง Trial แล้ว Crack มี เด๋ว ส่งให้หลังไมค์   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 07:48:39 »

คาดว่าน่าจะโดนตัดฟังก์ชันไปเยอะครับ  ถ้า Crack แล้วก็อาจจะ update อะไรไม่ได้ เกรงว่าจะเบื่อไปซะก่อนครับ อิอิกำ
MrHelix

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 07:53:37 »

คาดว่าน่าจะโดนตัดฟังก์ชันไปเยอะครับ  ถ้า Crack แล้วก็อาจจะ update อะไรไม่ได้ เกรงว่าจะเบื่อไปซะก่อนครับ อิอิกำ
drunk ผู้บริโภคอย่างผมเสียเปรียบจังครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 08:25:18 »

ไปอาบน้ำกันดีกว่าครับ ผ่านการ QC เรียบร้อยแล้ว ของดีของแท้100%

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #13 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 08:53:27 »

no หล่ะนั้นมันลายเซ็นใครอ่าคับ แบบว่า ไม่ เก็ตเท่าไหร่

ตามข่าวที่หามาได้เขาบอกว่าเป็นลายเซ็นของ CEO Microsoft ที่ชื่อ Steve Ballmer ครับ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 09:41:21 »

ไปอาบน้ำกันดีกว่าครับ ผ่านการ QC เรียบร้อยแล้ว ของดีของแท้100%

ตั้งแต่โดนจับได้ว่าไปอาบน้ำนี่   เดี๋ยวนี้เงินติดกระเป๋าไม่ถึง 500 แล้วครับ

อยากได้อะไรเบิก  หรือว่า  รูดบัตรเอาเอง 

รูดบัตรเสร็จ  มันโทรมาถามอีกว่าซื้ออะไร  เพราะว่า  ท่านผู้นำตั้งระบบเตือน SMS ไว้เรียบร้อยทุกบัตรครับ อิอิกำ

ตอนนี้ที่ยังไม่โดนท่านเพ่งเล็ง ได้พาสปอร์ตเรียบร้อยก็ วงการคอม กับ วงการกล้องนี่แหล่ะครับ... ยังพอได้หายใจอยู่ครับ

ต้องให้ควบคุมเหมือนเด็กๆเลยครับ  เพราะว่าเราเคารพเยี่ยงบุพการีครับ อิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ธันวาคม 2009, 09:44:44 โดย leim » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์