หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Happy Trip in Taipei  (อ่าน 12809 ครั้ง)
teerasaklek
Vmodtech Member

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 19:32:59 »

หน้าดาราตอนกลางวันเหมือนคนอดนอนเลยครับ jap

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #31 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 19:46:50 »

หน้าดาราตอนกลางวันเหมือนคนอดนอนเลยครับ jap

ดาราฝึกวิฃานินจาไร้ใจอยู่ครับ เวลาสังหารเหยื่อ เหยื่อจะได้ไม่สงสัย อิอิ กำ   go

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #32 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 19:32:39 »

เห็นบอกว่าแอบเอาบ้องขึ้นเครื่องไปแอบดูดในห้องน้ำด้วยครับ บ้องไม้ไผ่เครื่องสแกนโลหะตรวจไม่เจอครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
teerasaklek

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 20:25:25 »

เห็นบอกว่าแอบเอาบ้องขึ้นเครื่องไปแอบดูดในห้องน้ำด้วยครับ บ้องไม้ไผ่เครื่องสแกนโลหะตรวจไม่เจอครับ drunk
แอบดูดเนื้อบนเครื่องหรอครับเนี่ย

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
kim

« ตอบ #34 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 20:53:59 »

ทำบทความย้อยกันนี่หว่า เดี๋ยวไปเที่ยวลาวบ้าง 666

เพิ่งไปมาคับท่าน ร้อนอิ๊บอ๋ายเลย รู้สึกว่าร้อนกว่าปีก่อนที่ผมไปเยอะเลยอ่ะคับ

ใครจะไปแนะนำให้ไปแบบโสด ๆ นะคับ อิอิ

บอลไทยแพ้เลย Cry
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 01:50:01 »

ใครบอกครับ บ้องขวดดัชมิลล์ต่างหากครับ อิอิกำ out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #36 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 08:32:36 »

อิอิ  อดนอนจริงๆครับ อยู่ที่โน้น นอ อย่างต่ำ ตี 3 ครับแล้วตื่น 7.30  เพื่อมา ทานข้าว แล้ว เที่ยวต่อ อิอิ  mercy น่ารักที่สุดเลย  ให้ลุง สบายๆ กับ ลุงลีลา เป็นผ฿ใหญ่ไปขอให่ดีกว่า อิอิ  จะเอา อะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 08:57:25 »

อิอิ  อดนอนจริงๆครับ อยู่ที่โน้น นอ อย่างต่ำ ตี 3 ครับแล้วตื่น 7.30  เพื่อมา ทานข้าว แล้ว เที่ยวต่อ อิอิ  mercy น่ารักที่สุดเลย  ให้ลุง สบายๆ กับ ลุงลีลา เป็นผ฿ใหญ่ไปขอให่ดีกว่า อิอิ  จะเอา อะ

แน่นอนจริงๆครับจารย์เบียร์  อิอิกำ
Red devil tr.

« ตอบ #38 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 09:35:55 »

คิดดีแล้วเหรอ จะเล่นของนอกอ่ะหากจะเอาจริงก็บอก ว่าแต่เพือนเจ้าสาวงามปะ (3เดือนแรกสวรรค์ หลังจากนั้น นรกทั้งชาติ)
...อิอิกำ rofl out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 10:06:51 »

เข้ามาอ่านอีกทีก็เพลินดีครับ

เดี๋ยวรอดูรีวิวหน้าว่าท่านใดจะรีวิว ออน. นะครับ 

คงเป็นมิติใหม่ของวงการคอมพิวเตอร์เมืองไทยแน่ๆเลยครับ อิอิกำ
beerking

« ตอบ #40 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 13:06:29 »

เข้ามาอ่านอีกทีก็เพลินดีครับ

เดี๋ยวรอดูรีวิวหน้าว่าท่านใดจะรีวิว ออน. นะครับ 

คงเป็นมิติใหม่ของวงการคอมพิวเตอร์เมืองไทยแน่ๆเลยครับ อิอิกำ

อิอิ เท้งกิ้วครับ love
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #41 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 14:20:56 »

mercy น่ารัก  love

จริงๆด้วย อิอิ

รับfitting3/8จ้า
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์