หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : Bangkok Electronica 2010  (อ่าน 4401 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 01:02:29 »

Bangkok  Electronica 2010
สุดยอดงานนวัตกรรมเครื่องเสียง  เครื่องใช้ไฟฟ้าแห่งเอเชีย

ตื่นตา  ตื่นใจ ปลุกทุกโสตประสาท  !!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 01:03:31 »

งานรวมกิเลสสสสสส  intello money intello

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 01:17:11 »

อยากไปดูเหมือนกันครับ  แต่ว่า เปิดดูในกระเป๋าเงินแล้ว  คาดว่าน่าจะไม่พอค่าแทกซี่ครับ
แบบนี้ เข้าคอนเซฟ อยู่อย่างจนยิ่งจนครับ  งานนี้ขอเจียมตัวดีกว่า (ของจริงมันว่า ทำตัวจนแล้วจะรวย ทำตัวรวยแล้วจะจน ทำนองนี้ เห็นแขกลงท้ายด้วยใจดีมันพูดๆกัน)  อิอิกำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 01:18:42 »

หลงเข้าไปกระเป๋าแหกแน๊แน่เลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 01:27:25 »

งานรวมกิเลสสสสสส  intello money intello

เปิดบู๊ทจาก Khonkaen labs เลยอาว  เห็นว่าที่บ้านมีหลายชิ้น  งานทำมือมีชิ้นเดียวในโลก แบบนี้ไม่น่าพลาดครับ อิอิกำ

ปล. วันที่ 26 ไปงานแต่งชาวบ้านที่โคราช (สอดซอง 500 กินไปประมาณ 2500+เม้มเหล้าใส่กระเป๋ากล้องเป็นที่ระลึกกลับบ้านอีกกล่อง อิอิกำ) เดี๋ยวไปส่องเสียวเสี้ยวรำรึกความหลังดีกว่า อิอิ  ขากลับเดี๋ยวไปดูห้างใหม่ที่ขอนแก่นต่ออีกดีกว่า ว่าแล้วก็ตื่นเต้น.... ตอนอยู่หละไม่มี พอไปแล้วดันมี  แบบนี้เค้าเรียก อยู่ที่ไหนที่นั่นก็ไม่เจริญแน่ๆเลยครับ อิอิกำอีก drunk
kim

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 06:51:56 »

เปิดบู๊ทจาก Khonkaen labs เลยอาว  เห็นว่าที่บ้านมีหลายชิ้น  งานทำมือมีชิ้นเดียวในโลก แบบนี้ไม่น่าพลาดครับ อิอิกำ

ปล. วันที่ 26 ไปงานแต่งชาวบ้านที่โคราช (สอดซอง 500 กินไปประมาณ 2500+เม้มเหล้าใส่กระเป๋ากล้องเป็นที่ระลึกกลับบ้านอีกกล่อง อิอิกำ) เดี๋ยวไปส่องเสียวเสี้ยวรำรึกความหลังดีกว่า อิอิ  ขากลับเดี๋ยวไปดูห้างใหม่ที่ขอนแก่นต่ออีกดีกว่า ว่าแล้วก็ตื่นเต้น.... ตอนอยู่หละไม่มี พอไปแล้วดันมี  แบบนี้เค้าเรียก อยู่ที่ไหนที่นั่นก็ไม่เจริญแน่ๆเลยครับ อิอิกำอีก drunk

ใจตรงกันเลย เจอกันไหมครับพี่หมอ mdr
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 07:24:05 »

ใจตรงกันเลย เจอกันไหมครับพี่หมอ mdr
ไปร่วมวงดีกว่าครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 07:46:04 »

เห็นว่างานโคราชไปพิธีไทยนะครับช่วงเช้า รวบมันงานเย็นอีก  แต่ว่าเดินทาง ตจว. ยังไงก็ต้องเดินวันที่ 25 บ่ายๆแหละครับ สรุปคือได้พัก3 วันรวดครับ อิอิ

เจ้าบ่าวผู้รับเหมาที่สีเกต (ไม่ใช่โรงงานฮาร์ดดีสก์นะครับ จ.ครับ อิอิกำ) เจ้าสาวคนโคราชทำงานฝ่ายบริหารวิทลัยครูครับ (เดี๋ยวนี้เค้าเรียกอะไรนะ ผมก็จำไม่ได้)  คาดว่า  เหล้ายาปลาปิ้งน่าจะอุดมสมบูรณ์แน่ๆเลย อิอิ  แต่จริงๆจะไปนั่งคุยกับพรรคพวก คิดว่าคงไม่พ้นสวนผัก หรือไม่ก็  เสียวเสี้ยวมั๊ง  หรือว่าคนในพื้นที่เค้าว่าไงก็ว่างั้นแหล่ะครับ อิอิกำ

the mall โคราชนี่เบื่อแล้วครับ ไปขอนแก่นดีกว่า   คงได้แวะผ่านโอเอซีสดูคอมพิวเตอร์สักรอบเหมือนกันครับ (เซนทรัลเปิดใหม่กับโอเอซีสใกล้ๆกันครับ แถวๆศาลหลักเมือง  บ้านขอนแก่นหล่อเลย อิอิ)
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 07:52:23 »

ไปบางแคดีก่า

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 08:17:40 »

อยากได้แต่ไม่มีตัง Cry
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009, 10:50:32 »

มองอย่างเจียมตัวครับ อิอิ กำ drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์