หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ARC Ascenti Resources PARTY  (อ่าน 12321 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 00:03:59 »

Party สนุกๆ จากใจ ARC
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 00:05:49 »

ดีมากเลยนะเนี่ยที่ผมไม่ได้ไป เพราะผมเกลียดมากเลยครับเรื่องสุรา นารีพวกนี้

ว่าแล้วพรุ่งนี้วันอาทิตย์เข้าวัดฟังธรรมเสร็จแล้ว ไปอาบน้ำต่อดีกว่า อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 00:31:17 »

จารย์วานี่สงสัยพึ่งออกมาจากคณะแน่ๆเลยครับ   เห็นว่ามีกั๊กของดีไว้ที่จุฬาฯอีกตรึมครับ  เค้าเรียก กั๊กไว้กินคนเดียว หรือเปล่า อันนี้ไม่ทราบครับ  ต้องให้เจ้าตัวมาบอกดีกว่า อิอิกำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 00:33:18 »

คุณบ๊วยน่ารักนะเนี่ย love lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
2m*

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 01:22:31 »

จารย์วานี่สงสัยพึ่งออกมาจากคณะแน่ๆเลยครับ   เห็นว่ามีกั๊กของดีไว้ที่จุฬาฯอีกตรึมครับ  เค้าเรียก กั๊กไว้กินคนเดียว หรือเปล่า อันนี้ไม่ทราบครับ  ต้องให้เจ้าตัวมาบอกดีกว่า อิอิกำ

อิอิ ครับ คณะผมของดีมีเพียบฮะ มาช้อนๆ ไปดมดอมกันได้

ส่วนงานเมื่อวานซืน อิ่มอร่อยหรอยจังฮู้ครับ ทั้งอาหารปากและอาหารตา แต่ต้องกลับก่อน เสียด๊ายเสียดาย ปลาแซลมอนรมควันยังเหลืออีกครึ่งตัวแน่ะ ฮ่าๆๆๆ  out out out
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 01:40:29 »

Cry Cry อดไปเสียดายมั่กๆ.... กว่าจะเคลียงานจบ ล่อไป 3ทุ่มก่า 7โมง ยาวถึง3ทุ่ม หมดแรงนอนตาย  cocktail

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 01:44:48 »

intello intello intello intello intello
เห็นแล้ว อยากไปครับ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 02:22:36 »

งานน่าสนุกจัง เห็นป้ายงานนี่ นึกว่าอยู่ route 66 กันเลยทีเดียว อิอิ กำ  drunk
rack น้องผมยังเคลมไม่ได้ที่ saveway นี่ เจ๊ฮวงแอบมา dance นี่เอง 555+

KOJOJO
Registered User
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 03:23:40 »

โอยตาลายครับ อิอิ ผมหนีกลับบ้านดีกว่า เพราะผมเกลียดชะนี ทนไม่ไหวแล้ว

แสดงว่าคนเขียนถนัดเก้งหรือกวางเหรอครับ
FeliXZiXma
Registered User
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 05:53:46 »

ดีมากเลยนะเนี่ยที่ผมไม่ได้ไป เพราะผมเกลียดมากเลยครับเรื่องสุรา นารีพวกนี้

ว่าแล้วพรุ่งนี้วันอาทิตย์เข้าวัดฟังธรรมเสร็จแล้ว ไปอาบน้ำต่อดีกว่า อิอิกำ

แล้วรูป avatar ใช่นารี รึปล่าวขะรับทั่น อิอิ

ป๋าเบียร์ พากย์ได้เห็นเนื้อในเลย แต่สุดท้ายก็ม่วงหลุดตรงท้ายจนได้ ป้า เอ้ย ป๋า ครับ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #10 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 08:03:05 »

เจ๊บ๊วย น่ารัก จัง ครับ   มีแฟนยังครับ   อิอิ    งามแฮงแท้   intello intello lol rofl drunk out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 08:08:30 »

คุณเมย์ GJแห่งช่องGSqureก็ไปเหรอครับ เสียดายจังบารมียังไม่พอให้ได้รับเชิญ ไม่งั้นจะไปบอกรักคุณเมย์แล้ว oops

ปล. คุณเบียร์คิงกะคุณวานี่เหมือนพ่อลูกกันเลย mdr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม 2009, 08:10:20 โดย Chris » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 09:49:47 »

อิอิ ครับ คณะผมของดีมีเพียบฮะ มาช้อนๆ ไปดมดอมกันได้

ส่วนงานเมื่อวานซืน อิ่มอร่อยหรอยจังฮู้ครับ ทั้งอาหารปากและอาหารตา แต่ต้องกลับก่อน เสียด๊ายเสียดาย ปลาแซลมอนรมควันยังเหลืออีกครึ่งตัวแน่ะ ฮ่าๆๆๆ  out out out

เกิดมานี่ผมยังไม่เคยกินเลยครับ   ปลาแซลมอนอะไรเนี่ย      แต่ถ้าปลาซาดีนในน้ำซอสนี่บ่อยครับ  อิอิ พูดเหมือนจะหรู จริงๆคือ ปลากระป๋องตราสามแม่ครัวครับ อิอิกำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 09:51:04 »

คุณเมย์ GJแห่งช่องGSqureก็ไปเหรอครับ เสียดายจังบารมียังไม่พอให้ได้รับเชิญ ไม่งั้นจะไปบอกรักคุณเมย์แล้ว oops

ปล. คุณเบียร์คิงกะคุณวานี่เหมือนพ่อลูกกันเลย mdr

เข้ามาเก็บหลักฐาน rofl out

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Northbridge

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 10:48:46 »

เง้อ อยากไปด้วย  gasp

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์