หน้า: [1] 2 3 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ Vmodtech มีดีตรงไหน?  (อ่าน 22616 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:21:33 »

ไม่มีอะไรมากครับ แค่เกิดอยากรู้มา สมาชิกเว็บนี้ ไปติดใจอะไรในเว็บนี้ ถึงได้สมัครแล้วก็เข้ามาเล่นครับ
สำหรับผมเกือบลืมเหตุผลแล้วว่าสมัครเพราะอะไร
อยากให้เพื่อนๆน้องพี่ มาเล่าให้ฟังหน่อยว่า สมัครเพราะอะไร คิดอะไรอยู่ตอนนั้น  biggrin
สำหรับผม ได้ยินชื่อเว็บนี่มาจากพันทิพย์ครับ เลยเข้ามาอ่านเล่น เห็นบ้าๆบอๆบ้องๆ มาบ้าOCกันด้วย
แรกๆก็จะไม่สมัคร แต่อ่านไปอ่านมา เออ...บ้าดี ก็เลยสมัครนี่แหล่ะ
และท่านล่ะ เป็นไงบ้าง ^^
2jz_turbo

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:27:53 »

โอววว ท่านคริสชวนมารื้นฟื้นความหลัง อิอิ

เดี๋ยวนึกก่อนนะ ผมจำได้ว่า link ต่อมาจากที่ไหนสักที่นี่แหละ แล้วก็แบบว่า เอ๋ เข้าท่าแหะ นี่แหละที่เราต้องการ ชอบในเนื้อหาการทำบทความที่ทำด้วยความจริงใจและจริงจัง บวกบ้า ๆ ด้วย เหอๆ ก็เลยติดตามผลงานมาตลอด รู้ตัวอีกทีก็กลายเป็น Homepage ไปซะแล้ว 555

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:37:08 »

ท่านเทพสเตฟานเข้าฝันดลใจให้มาสมัครครับ กะว่าจะตีเป็นเบอร์หวยแต่กลัวโดนแด๊กยกแผงครับ  อิอิกำ

แต่โทษทีนะครับ อย่าเข้าใจผิด  บังเอิญเลียใครไม่เป็นครับ  out
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:41:04 »

ตั้งแต่เรื่องคราวก่อนโน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

เวปนี้ไม่มีเกรียน
เวปนี้คนเก่าๆไม่มีอีโก้
เวปนี้พูดจาสุภาพกับ user ทุกระดับ

ที่สำคัญ รู้สึกอบอุ่นกับคำตอบที่ได้รับครับ

สรุป เวปนี้คนกวนทีนน้อยดีครับ กำ  lol
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:41:38 »

ไปเจอลิงค์มาจากเว็บบิทครับ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:42:57 »

ไปเจอลิงค์มาจากเว็บบิทครับ jap

ลิงค์ SS หรือเปล่าครับ อิอิกำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:46:46 »

กำ  link vmod ไปแอบอยู่ข้างๆ cam ซ๊ะงั้น  drunk
yoshiki

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:54:49 »

ย้อนความหลังกันยาวเลย อิอิ ที่ชอบเพราะ เป็นกันเอง ไม่แบ่งพรรคแบ่งพวก ไม่เลียไม่เสียบข้างหลัง(อย่าคิดลึก) และรู้แค่ว่าเข้ามาแล้วอบอุ่นมาก ๆ ครับ แถมยังมีดาราหล่ออีก อิอิ love
Red devil tr.

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:58:12 »

สำหรับหนู หลงเข้าหาทางออกไม่ใด้ แต่มีความรู้สึกว่าวันไหนไม่ใด้เข้ามามันขาดอะไรไปอย่าง (แบบว่ากินข้าวแล้วไม่มีนํ้าพริกอ่ะ)..อิอิ Tongue

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:01:13 »

ใช่ครับ แรกๆเป็นเว็บขายกระบอกสูญญากาศอะไรราวๆนี้แหละครับ พอดีของผมเล็กมากเลยตามมาดูครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:03:16 »

ใช่ครับ แรกๆเป็นเว็บขายกระบอกสูญญากาศอะไรราวๆนี้แหละครับ พอดีของผมเล็กมากเลยตามมาดูครับ อิอิกำ
แล้วตอนนี้ไปถึงไหนแล้วอ่ะป๋า..อิอิ

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:10:57 »

แล้วตอนนี้ไปถึงไหนแล้วอ่ะป๋า..อิอิ

ตอนนี้ไม่กล้านุ่งผ้าขาวม้าเดินกลางแจ้งเลยครับ พวกนกมันชอบบินลงมาจิกเพราะมันเข้าใจผิดนึกว่าเป็นหนอนครับ

idirex2000

« ตอบ #12 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:34:52 »

เปิดโอกาสไม่ปิดกั้นไม่แบ่งแยกเขียวแดงไม่แหนบแนม overclockแบบสุดกึ๋น
ผมติดใจจนทำให้ต้องละทิ้งตลาดสดถังขยะเปียกเพราะอ่านบทความของอาจารย์beerking
และป๋าน่อมทำบทความอ่านสนุกตลกและแรงมากๆๆ
สุดท้ายนึ้ผมขอเป็นกำลังใจให้ทีมงาน vmodtech ทุกๆท่านที่ผลิตสิ่งดีและแนวทาง
ในการใช้งานด้านhardwear computer ของคนเดินดินอย่างผม
THANK
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:38:41 »

เอ่อ...เป็นการเป็นงานหน่อยดิ เล่นตอบแบบต๊องๆอย่างนี้
เดี๋ยวขาจรก็ประทับใจสิครับ
สมัครเพิ่มขึ้นจะทำไงล่ะนี่
แค่นี้สมาชิกก็มากเกินไปแล้วนะ mdr
nitinside

nitinside facebook.com/t.ketchai
« ตอบ #14 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 10:12:48 »

ต้นเหตุมันอยู่ที่ว่าผมอยากรู้ว่าcore2มันแรงขนาดไหน

มันดียังไงเลยตามลิงคืมาจากgoogleมาเจอไอ้นี่คับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=224

เจอน้าเบียร์เข้าให้ครับเลยติดตามมาเรี่อยๆจนเปลี่ยนบอร์ดใหม่คับ
หน้า: [1] 2 3 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์