หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องโปรแกรมกับ Windows Se7en  (อ่าน 5810 ครั้ง)
pod666
Registered User
*

loogaodteam_p@hotmail.com
« เมื่อ: 24 เมษายน 2009, 21:51:52 »

พอดีกำลังโหลด ตัว Windows7 RC1 Build7077 ของ คุณjigchoo จากกระทู้ด้านล่างมาใช้หนะครับ
ก่อนอื่นขอบคุณที่ หามาให้โหลดนะครับ mdr mdr

และอยากทราบว่า โปรแกรมพวก MS office 2007 , Adobe Csทั้งหลาย , Visual studio 2005 ใช้ได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ  mdr mdr

ooOO ^ PoD ^ OOoo
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 เมษายน 2009, 21:56:17 »

เห็นบอกว่าใช้ได้หมดทุกอย่างเลยครับ ปัญหาที่อาจมีก็อาจเป็นเรื่องไดรเวอร์ของอุปกรณ์ต่างๆ

ซึ่งก็ใช้ไดรเวอร์ของวิสต้าแทนได้หมดเลยครับ จากที่ได้รับรายงานมา

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
pod666
*

loogaodteam_p@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 เมษายน 2009, 22:00:40 »

เห็นบอกว่าใช้ได้หมดทุกอย่างเลยครับ ปัญหาที่อาจมีก็อาจเป็นเรื่องไดรเวอร์ของอุปกรณ์ต่างๆ

ซึ่งก็ใช้ไดรเวอร์ของวิสต้าแทนได้หมดเลยครับ จากที่ได้รับรายงานมา

โออ รวดเร็วทันใจมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ สงสัยต้องเป็นสมาชิกประจำบอร์นี้ซะและฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เห็นมี ห้องกล้องและภาพถ่ายด้วย ชอบมากอิอิ

ooOO ^ PoD ^ OOoo
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 เมษายน 2009, 22:32:49 »

ต่างกันที่ไดรเวอร์ค้าบ  great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
jigchoo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 เมษายน 2009, 08:22:45 »

พอดีกำลังโหลด ตัว Windows7 RC1 Build7077 ของ คุณjigchoo จากกระทู้ด้านล่างมาใช้หนะครับ
ก่อนอื่นขอบคุณที่ หามาให้โหลดนะครับ mdr mdr

และอยากทราบว่า โปรแกรมพวก MS office 2007 , Adobe Csทั้งหลาย , Visual studio 2005 ใช้ได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ  mdr mdr

อรุณสวัสดิ์ค่ะ  ใช้ได้เกือบทุกโปรแกรมค่ะ ที่เป็นเวอร์ชั่นใหม่ๆ  ที่ลงแล้วใช้ไม่ได้ ก็จะมีโปรแกรม ThaiDIc V.2 ,MPGEnc DVD Author 2โปรแกรมนี้ ค่ะลงไม่ผ่าน บอกว่าเป็น32 bit  grrrrrr  แล้วก็เกมออนไลน์ ที่เล่นได้ก้มี Rag Ge ค่ะ ปังย่าอัพเดท เกมการด เล่นไม่ได้แระต้องรออีกซักพัก  นอกนั้นไม่ซีเรียสมากก็เล่นได้เกือบหมดค่ะ  love

gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 เมษายน 2009, 08:35:26 »

โออ รวดเร็วทันใจมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ สงสัยต้องเป็นสมาชิกประจำบอร์นี้ซะและฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เห็นมี ห้องกล้องและภาพถ่ายด้วย ชอบมากอิอิ

มีภาพสวยๆก็อย่าเก็บไว้คนเดียวครับ

หรือเข้าไปวิพากวิจารณ์ได้เต็มที่ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์