หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Fujitsu Lifebook S6520  (อ่าน 8887 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 11:40:41 »

Fujitsu Lifebook review ! แล้วคุณจะต้องการอะไรจาก Notebook เครื่องหนึ่ง ?
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 11:46:33 »

ของเขาสวยจิงๆ go

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 12:01:13 »

ขอ atom เครื่องละหมื่นก็พอแล้วครับ  อิอิกำ

ยี่ห้อนี้  ของเค้าแน่นอนจริงๆ
beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 12:32:32 »

ดูถึกดีจังครับ  น้ำหนักไม่เยอะด้วย  แจ๋ม
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 12:37:44 »

ปัจจุบันยี่ห้อนี้ยัง made in japan อยู่หรือเปล่าครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
chong

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 14:03:49 »

หกหมื่นก่าๆ p8 ,via c3 อาจจะโหดร้ายไปซะหน่อย
 lol สำหรับคนใช้ทั่วไป คงจะเป็นตัวเลือกท้ายๆ     

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 14:06:15 »

ปัจจุบันยี่ห้อนี้ยัง made in japan อยู่หรือเปล่าครับ

ทำที่ญี่ปุ่นในรุ่นแพง ส่วนรุ่นเมนสตีมทำในจีนครับ

ส่วนรุ่นในรีวิวทำที่ญี่ปุ่นครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 14:34:18 »

ทำที่ญี่ปุ่นในรุ่นแพง ส่วนรุ่นเมนสตีมทำในจีนครับ

ส่วนรุ่นในรีวิวทำที่ญี่ปุ่นครับ
อ้อครับ เข้าใจล่ะ ผมชอบโน๊ตบุ๊ตยี่ห้อนี้ครับ เป็นยี่ห้อในดวงใจ เครื่องต่อไปถ้าจะซื้อคงเป็นยี่ห้อนี้แหละ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 18:07:25 »

Shocked...
Northbridge

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 20:49:24 »

อิอิ กำ มีคนชอบฟูจิสึด้วย ผมก็ชอบครับ  lol

Cybernetic

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 21:39:38 »

ราคามันสูงครับยี่ห้อนี้ สวยก็ไม่สวย แต่ผมว่าของเค้าดีครับ อยากได้ครับ love

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 22:56:43 »

บางทีโน๊ตบุ๊ค ดีไซด์ก็อยู่เหนือเหตุผลของสเป็คและราคาครับ  jap

Camfrog_Terms_Of_Service
Registered User
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 03:12:25 »

lol lol สวยไปอีกแบบครับ
yuki_kaze

« ตอบ #13 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 17:19:20 »

แพงค่าแรงนี่แหละ หน้าตาก็โอเค ดูดีไปอีกแบบ

แต่ราคานี้น่าจะให้hdd solid stateมาเลย winktongue

สำหรับคนที่ทำงานจริงๆก็เหมาะสม

ถ้าดูไม่ผิดจอด้านด้วยใช่ไหมครับ yes

สมัยนี้เห็นทำแต่จอกระจก no

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 22:19:08 »

ยี่ห้อนี้เน้นตลาดนักธุรกิจกระเป๋าหนักต้องการความเบาและความหรูหราอะไรทำนองนี้แหล่ะมั๊งครับ 

ตัวนี้เข้าคอนเซฟเลยครับ   
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์